Wafahamu kwa uchache "Madada Poa" wa Barabarani

Wafahamu kwa uchache "Madada Poa" wa Barabarani

UMENIKUMBUSHA PALE SINZA MAPAMBANO
NLIIKAMATA MZIGO..KUFIKA RECEPTION NKAAMBIWA ANA TABIA YA KUWAIBIA WATEJA KULEWESHA...WANAOMJUA BABU NA NYWELE NDIE ALINIOKOA

NKAMPA LAKI 270 NIWEKEE..NKAINGIA NA 20 YAKE MFUKONI

NKAAGIXA KINYWAJI..BADAE NKATOKA KURUDI NAOMBA TUKAOGE DEMU AKACHOMOA NKAMWAMBIA BILA KUOGA WOTE TUONDOKE SIWEZI NYANYUA MASHINE AKAWAZA TUKAINGIA BAFUNI STEP YA KWANZA NILIMSUGUA ZILE NYONYO AKUHAMINI...

NKAENDA KWENYE KWAPAAAA SUGUA SAFISHA PALE NAACHAGA DETTOL YANGU NIKIINGIA NAITUMIA SAFISHA DEMU AKATAKA NCHENCHIA ATI UTANIPA 40 NKAMWAMBIA NA KICHAA NIKUOGESHE NA HELA NIKUONGEZEEE....


TUKAANZA KUNYWA DOMPO DK SIFURI NAONA DEMU HUYOO ANAONGEA YA AJABU AJABU......NKAINGIZA NKATOKA KIMYA...NKAENDA KWENYE BEGI GUSA HUKU NAMWANGALIA ZIIII

NKALAMBA 87000 ZAKE

NKALIPIA NA CHUMBA NKAMWAMBIA MASELA WALIKUWA NJE KUNA DEGE NDAN LIMEXIMA LIMWAGIENI MANII WATUUU WOYOOOOOO

ASBH...NKAPITA SAA TATU KWA NJE NKAMUULIZIA BABU VIPI HUKO WALIOMDANDIA AKASEMAA WEWEEE

WAMEMFANYA KUFIKA ASBH AKASHTUKA AKAMSHIKILIA SHATI JAMAA WAWILI

WEW ENANI JAMAA WANA BK 3 TU AKASEMA UTANLIPA 30 YANGU KILA MTU ...NKAZIMA NA SIMU

SIKU MBILI NKA WA ASSHA NKAMPIGIA BABU AKASEMA YAAN NDUGUZAKO WAMEWEKWA NDANI MWANAMKE ALIFUNGA MLANGO AKASEMA HAMTOKI KUMBE ANA NAMBA ZA DEFENDER

..KUFIKA POLISI DEMU AKAWAMBIA ANAWADAI 30000 KILA MTU NA KWENYE POCHI ALIKUWA NA 130000😭😭😭😭

SIJAWAHI KANYAGA TENA MAENEO YALE MPAKA.A.....ATAKAPORUDI
WALE MADEMU USIWADHARAU PIA WANA NAMBA ZA WAKUBWA ZA MAPOLISI KAMA WOTEEE

Ukiona wako ok wakanyanyua simu zao kupiga ama malizana nao ama mfungie ndani kimbia YAAN dk SIFURI defender zinashuka

UKIWAKUTA ANGAZAKOO M SIWAACHI NA WABETUA NDIO MAANA SITAKI KUJUANA WALA KUGAIANA NAMBA USHENZI
Aiseeeee, sasa haya yote ni kwa ajili ya nini hasa ndugu yangu?
 
UMENIKUMBUSHA PALE SINZA MAPAMBANO
NLIIKAMATA MZIGO..KUFIKA RECEPTION NKAAMBIWA ANA TABIA YA KUWAIBIA WATEJA KULEWESHA...WANAOMJUA BABU NA NYWELE NDIE ALINIOKOA

NKAMPA LAKI 270 NIWEKEE..NKAINGIA NA 20 YAKE MFUKONI

NKAAGIXA KINYWAJI..BADAE NKATOKA KURUDI NAOMBA TUKAOGE DEMU AKACHOMOA NKAMWAMBIA BILA KUOGA WOTE TUONDOKE SIWEZI NYANYUA MASHINE AKAWAZA TUKAINGIA BAFUNI STEP YA KWANZA NILIMSUGUA ZILE NYONYO AKUHAMINI...

NKAENDA KWENYE KWAPAAAA SUGUA SAFISHA PALE NAACHAGA DETTOL YANGU NIKIINGIA NAITUMIA SAFISHA DEMU AKATAKA NCHENCHIA ATI UTANIPA 40 NKAMWAMBIA NA KICHAA NIKUOGESHE NA HELA NIKUONGEZEEE....


TUKAANZA KUNYWA DOMPO DK SIFURI NAONA DEMU HUYOO ANAONGEA YA AJABU AJABU......NKAINGIZA NKATOKA KIMYA...NKAENDA KWENYE BEGI GUSA HUKU NAMWANGALIA ZIIII

NKALAMBA 87000 ZAKE

NKALIPIA NA CHUMBA NKAMWAMBIA MASELA WALIKUWA NJE KUNA DEGE NDAN LIMEXIMA LIMWAGIENI MANII WATUUU WOYOOOOOO

ASBH...NKAPITA SAA TATU KWA NJE NKAMUULIZIA BABU VIPI HUKO WALIOMDANDIA AKASEMAA WEWEEE

WAMEMFANYA KUFIKA ASBH AKASHTUKA AKAMSHIKILIA SHATI JAMAA WAWILI

WEW ENANI JAMAA WANA BK 3 TU AKASEMA UTANLIPA 30 YANGU KILA MTU ...NKAZIMA NA SIMU

SIKU MBILI NKA WA ASSHA NKAMPIGIA BABU AKASEMA YAAN NDUGUZAKO WAMEWEKWA NDANI MWANAMKE ALIFUNGA MLANGO AKASEMA HAMTOKI KUMBE ANA NAMBA ZA DEFENDER

..KUFIKA POLISI DEMU AKAWAMBIA ANAWADAI 30000 KILA MTU NA KWENYE POCHI ALIKUWA NA 130000😭😭😭😭

SIJAWAHI KANYAGA TENA MAENEO YALE MPAKA.A.....ATAKAPORUDI
WALE MADEMU USIWADHARAU PIA WANA NAMBA ZA WAKUBWA ZA MAPOLISI KAMA WOTEEE

Ukiona wako ok wakanyanyua simu zao kupiga ama malizana nao ama mfungie ndani kimbia YAAN dk SIFURI defender zinashuka

UKIWAKUTA ANGAZAKOO M SIWAACHI NA WABETUA NDIO MAANA SITAKI KUJUANA WALA KUGAIANA NAMBA USHENZI
Yes, ulimuwahi maana angekuwahi ingekula kwako.
Ila hukufanya vyema.

Kuwa malaya haimaanishi ufanye utakavyo.
 
Habari za jioni wapendwa wana Jf (JamiiAfrica )
Natumaini mko salama na mnaendelea vyema na majukumu yenu ya kila siku.

Lengo la kuleta uzi huu usiku huu ni kuona kwa namna gani hii biashara ya ukahaba ilivyo enea na jinsi inavyofanyika.

Hii biashara nina uzoefu nayo kwa muda wa miaka 15.
Najua A to Z kuhusu hii kazi.
Na kama kuna kitu nitakuwa nimekiruka katika simulizi hii, basi ni ruksa kuongezea.

Ukahaba ni nini?
Ukahaba ni aina ya kazi ya ngono inayohusisha kushiriki ngono ili kupata malipo.

Kahaba ni nani?
Kahaba ni mtendaji ngono anayepokea malipo baada ya tendo.

Sasa basi, tumeshaona na kufahamu maana ya ukahaba na kahaba.

Tuje kwenye mada husika.
Wapo watoa huduma wengi wa ngono katika hii dunia.
Kuanzia watoto, rika maalum, vijana, watu wazima mpaka wazee na wote hawa hutoa huduma kulingana na mapatano yao.

Wapo wanaotoa huduma ya ngono kwa lengo la kupata pesa, mitaji, nyumba, gari, biashara, nguo, viatu, lifti, vyakula n.k

Na katika makundi haya ya watoa huduma wapo pia aina mbali mbali za watoa huduma.
Kuna wamama wa nyumbani, wafanyakazi wa maofisini, walimu, wanafunzi, wafanyabiashara n.k wote hao hutoa hii huduma kulingana na mazingira aliyopo.

Leo nitazungumzia kundi moja tu la watoa huduma hii ya ngono, wenyewe wanajiita "watu wa road" au kiufupi wale wanaosimama barabarani katika kujiuza.

Kundi hili la wanaosimama barabarani kwanza jamii nyingi inaona ni kama vile wamepinda na maisha au tuseme ni kama wametoa maisha yao kwa lolote litakalokuja mbele yao.

Imagine umesimama road na anakuja mteja mwenye gari unaongea nae bei kisha unaondoka nae, humjui huyo mteja na wala hujui kama ni mwema au lah!

Kisha mnamaliza mambo yenu huko na unarudi salama 'kijiweni', ni Mungu tu anakulinda.

Zipo kesi nyingi sana za wadada wa road kupotea au kuuliwa na wateja wao huko walikopelekwa.
Na pia wapo wadada waliowaua wateja wao hukohuko walikopelekwa na wateja wao.
Kwahiyo hapa ni kama wanaviziana.

Siri ya "wadada wa road"
Wadada wengi wa road ni lazima wawe wavutaji wakubwa wa sigara au bangi. Piga ua ukikuta mdada wa road havuti sigara huyo bado mgeni.

Unywaji wa pombe pia ni kipaumbele cha wadada wengi wa road bila kusahau pombe kali.

Wanawake wa road ndio kundi la madadapoa linaloongoza kwa kurogana, hii hutokana na kurundikana sehemu moja hivo ni lazima 'uoge' ili uvutie wateja.

Pia ndio kundi linaloongoza kwa kuwaibida wateja wao.
Piga ua galagaza, ukienda kwa wadada wa road jipange kisawasawa.
Nenda na pesa kamilli ya huduma.
Ni lazima ulizwe vibaya mno.

Pia usisahau ndilo kundi la madadapoa linaloongoza kwa kuwa na maambukizi ya Ukimwi na magonjwa hatari ya ngono kutokana na aidha kupasuka kwa condom wakati wa tendo au kufanya ngono peku kwa ahadi ya kuongezewa pesa zaidi

Ndio kundi linaloongoza kwa kufanya ngono za bei rahisi.
Si ajabu kukuta mdada hajapata hata pesa ya nauli tangu kaingia road usiku, hvo akija wa alfajiri wa 2000 au 1500 hawezi kataa.

Pia vilevile usisahau ndio kundi linaloongoza kwa kulea ving'asti hasa bodaboda ili kupata unafuu wa usafiri pale wanapokuja kukimbizwa aidha na askari au mgambo usiku.

Ndio kundi linaloongoza kwa kuvaa nusu utupu.
Nadhani mshawahi jionea.

Pia vilevile majimaji ya kiume (shahawa) huuzwa kwa wahitaji kwa ajili ya mambo yao ya ushirikina.
Baada ya tendo, mipira ya kiume yenye manii ni biashara nzuri sana.
Siku hz wanaume wengi huomba kuondoka na mipira yao baada ya tendo.

Ni nadra sana kwa dada wa road kwenda site yake ya kazi bila silaha mkobani au kwenye maziwa.
Visu vidogo, nyembe, bisibisi au hata unga wa pilipili hutumika sana kama silaha pale anapotokea mteja mkorofi au mteja mwizi.

Pia usisahau kundi hili la road ndilo huongoza kwa kutembea na madawa ya usingizi.
Naweza paka mgongoni ukiniinamia tu, umeisha.
Hii ndio ipo kwa sasa.

Ngoja niwape siri, usidhani wale wanaume woote tunafanya nao ngono hapana.
Wengi huishia kumwaga kwenye mapaja au mkononi.

La mwisho, pia ndio kundi la dadapoa ambao wengi wapo 'kazini'
Nadhani umenielewa ninaposema kazini.
Usidhani wale wengi ni dada poa bali wengine huja kwa 'msimu' na kuondoka baada ya kumaliza jambo lao.

Ila la mwisho kabisa, hii biashara ya ukahaba ipo tangu karne na karne.
Na iko chini ya milki za watu na maisha yao.
Kuizua ni ngumu sana.
Cha umuhimu ni kutulia na ndoa yako.

Ukimwi upo na Unaua.

Niliposahau mnikumbushe.

Wabillahi Tawfiq
Alamsiki.

Kama nimeku-ignore marufuku kuchagia uzi wangu
Asante sana..!!
 
Habari za jioni wapendwa wana Jf (JamiiAfrica )
Natumaini mko salama na mnaendelea vyema na majukumu yenu ya kila siku.

Lengo la kuleta uzi huu usiku huu ni kuona kwa namna gani hii biashara ya ukahaba ilivyo enea na jinsi inavyofanyika.

Hii biashara nina uzoefu nayo kwa muda wa miaka 15.
Najua A to Z kuhusu hii kazi.
Na kama kuna kitu nitakuwa nimekiruka katika simulizi hii, basi ni ruksa kuongezea.

Ukahaba ni nini?
Ukahaba ni aina ya kazi ya ngono inayohusisha kushiriki ngono ili kupata malipo.

Kahaba ni nani?
Kahaba ni mtendaji ngono anayepokea malipo baada ya tendo.

Sasa basi, tumeshaona na kufahamu maana ya ukahaba na kahaba.

Tuje kwenye mada husika.
Wapo watoa huduma wengi wa ngono katika hii dunia.
Kuanzia watoto, rika maalum, vijana, watu wazima mpaka wazee na wote hawa hutoa huduma kulingana na mapatano yao.

Wapo wanaotoa huduma ya ngono kwa lengo la kupata pesa, mitaji, nyumba, gari, biashara, nguo, viatu, lifti, vyakula n.k

Na katika makundi haya ya watoa huduma wapo pia aina mbali mbali za watoa huduma.
Kuna wamama wa nyumbani, wafanyakazi wa maofisini, walimu, wanafunzi, wafanyabiashara n.k wote hao hutoa hii huduma kulingana na mazingira aliyopo.

Leo nitazungumzia kundi moja tu la watoa huduma hii ya ngono, wenyewe wanajiita "watu wa road" au kiufupi wale wanaosimama barabarani katika kujiuza.

Kundi hili la wanaosimama barabarani kwanza jamii nyingi inaona ni kama vile wamepinda na maisha au tuseme ni kama wametoa maisha yao kwa lolote litakalokuja mbele yao.

Imagine umesimama road na anakuja mteja mwenye gari unaongea nae bei kisha unaondoka nae, humjui huyo mteja na wala hujui kama ni mwema au lah!

Kisha mnamaliza mambo yenu huko na unarudi salama 'kijiweni', ni Mungu tu anakulinda.

Zipo kesi nyingi sana za wadada wa road kupotea au kuuliwa na wateja wao huko walikopelekwa.
Na pia wapo wadada waliowaua wateja wao hukohuko walikopelekwa na wateja wao.
Kwahiyo hapa ni kama wanaviziana.

Siri ya "wadada wa road"
Wadada wengi wa road ni lazima wawe wavutaji wakubwa wa sigara au bangi. Piga ua ukikuta mdada wa road havuti sigara huyo bado mgeni.

Unywaji wa pombe pia ni kipaumbele cha wadada wengi wa road bila kusahau pombe kali.

Wanawake wa road ndio kundi la madadapoa linaloongoza kwa kurogana, hii hutokana na kurundikana sehemu moja hivo ni lazima 'uoge' ili uvutie wateja.

Pia ndio kundi linaloongoza kwa kuwaibida wateja wao.
Piga ua galagaza, ukienda kwa wadada wa road jipange kisawasawa.
Nenda na pesa kamilli ya huduma.
Ni lazima ulizwe vibaya mno.

Pia usisahau ndilo kundi la madadapoa linaloongoza kwa kuwa na maambukizi ya Ukimwi na magonjwa hatari ya ngono kutokana na aidha kupasuka kwa condom wakati wa tendo au kufanya ngono peku kwa ahadi ya kuongezewa pesa zaidi

Ndio kundi linaloongoza kwa kufanya ngono za bei rahisi.
Si ajabu kukuta mdada hajapata hata pesa ya nauli tangu kaingia road usiku, hvo akija wa alfajiri wa 2000 au 1500 hawezi kataa.

Pia vilevile usisahau ndio kundi linaloongoza kwa kulea ving'asti hasa bodaboda ili kupata unafuu wa usafiri pale wanapokuja kukimbizwa aidha na askari au mgambo usiku.

Ndio kundi linaloongoza kwa kuvaa nusu utupu.
Nadhani mshawahi jionea.

Pia vilevile majimaji ya kiume (shahawa) huuzwa kwa wahitaji kwa ajili ya mambo yao ya ushirikina.
Baada ya tendo, mipira ya kiume yenye manii ni biashara nzuri sana.
Siku hz wanaume wengi huomba kuondoka na mipira yao baada ya tendo.

Ni nadra sana kwa dada wa road kwenda site yake ya kazi bila silaha mkobani au kwenye maziwa.
Visu vidogo, nyembe, bisibisi au hata unga wa pilipili hutumika sana kama silaha pale anapotokea mteja mkorofi au mteja mwizi.

Pia usisahau kundi hili la road ndilo huongoza kwa kutembea na madawa ya usingizi.
Naweza paka mgongoni ukiniinamia tu, umeisha.
Hii ndio ipo kwa sasa.

Ngoja niwape siri, usidhani wale wanaume woote tunafanya nao ngono hapana.
Wengi huishia kumwaga kwenye mapaja au mkononi.

La mwisho, pia ndio kundi la dadapoa ambao wengi wapo 'kazini'
Nadhani umenielewa ninaposema kazini.
Usidhani wale wengi ni dada poa bali wengine huja kwa 'msimu' na kuondoka baada ya kumaliza jambo lao.

Ila la mwisho kabisa, hii biashara ya ukahaba ipo tangu karne na karne.
Na iko chini ya milki za watu na maisha yao.
Kuizua ni ngumu sana.
Cha umuhimu ni kutulia na ndoa yako.

Ukimwi upo na Unaua.

Niliposahau mnikumbushe.

Wabillahi Tawfiq
Alamsiki.

Kama nimeku-ignore marufuku kuchagia uzi wangu
my lady,
ni changamoto gani nzito ambayo uliwahi kukumbana nayo na hutoisahau maishani mwako wakati ukitekeleza hayo majukumu ya muhimu ya utafutaji kazini kwako?
miaka 15 ni muda mrefu mno na for sure hakuna shaka juu ya uzoefu wako.
Asanti :pulpTRAVOLTA:
 
Inasikitisha. Je nini hasa chanzo cha kuwa Dada Poa? Je umeacha au unaendelea nao?

Dah sisi wenye watoto wa kike Mungu atusaidie. Ni fedheha sana kwa mzazi kuwa na mtoto wa namba hii.
Nilishaacha na mbona kuna uzi hapa niliuweka?

Kiukweli ni Mungu tu aingilie kati.
Wakati mwingine si mzazi anayesababisha bali watoto hawasikii kabisa.
Ni fedheha sana ila jamii ya sasa inaona kama ni kazi kama kazi zingine
 
Pale Elizabeth njia ya KWENDA lion hotel Nako kuna nauza uzq muwe makini sana hasa MADEMU WA mitandao ndio guest yao

Wamekodisha VYUMBA kama vyotee

Nilikamata namba kutoka kwa telegram DEMU akasema sh 30000 chumba chake..NKASEMA woi Wacha nizame Zuri BALAA..uliza wapi hio Elizabeth guest

KUFIKA simwoni akasema ingia duh KUINGIA nakuta chumba KIMOJA kati kuna pazia

Alafu PEMBEN nasikia DEMU anapiga kelele polepole unaniumiza pls..jamaa akamjibu si natumia helà Yangu

NKAMWAMBIA DEMU maana nilisharusha kumi NKAMWAMBIA siwezi ruka nae na mwanaume mwingine PEMBEN tukaenda nae bar tukanywa

Tukiwa tunakunywaa....akapigiwa simu na yule DEMU aliekuwa anamichwa njoo kipenzi huyu Malaya lazima ninfundishe adabu

Dk 5 nyingi defe...hiooooo ikawabeba wote mdada na yule jamaaaaaaaaaa

DEMU wangu akaja twende mapenzi wamepelekana polisi..nikiwa nagonga goli la pili nasikia hodiii mmh nkajua wamerudi Tena nkajifunika...Binti akasema SHEMEJI kula uroda uwe na amani yule mshenzi

Tulikubaliana nae kunt...30000 kufir...50000

Gafla kamaliza kumwaga golimbili MBELE akanza kuingiza anyuma akamshikilia ampe helà yake kwanza jamaa akasema anayo AKATOA 50000 akimaliza amwongezee 30000. Ttl 80000

Duh MSHAHARA huo...nkaendelea kudinyana na mdadaa goli kadhaa gafla mwenzie akafungua pazia SHEMEJI nipe HATA kumi na mm nipate Raha ya rafiki Yangu

Aisee akaja wakawa wawili kitandani HAPO nasali wasinianzishie..NKAMPA kamoja akasema nakupa offer ya kamoja nkamwomba tuagizewine tunywe tukag@iana vyao..wine ikapanda nkamchapa

Nawaachia wine nusu walifurahije

Toka siku hio Sina hamu na wanawake WA telegram
 
Habari za jioni wapendwa wana Jf (JamiiAfrica )
Natumaini mko salama na mnaendelea vyema na majukumu yenu ya kila siku.

Lengo la kuleta uzi huu usiku huu ni kuona kwa namna gani hii biashara ya ukahaba ilivyo enea na jinsi inavyofanyika.

Hii biashara nina uzoefu nayo kwa muda wa miaka 15.
Najua A to Z kuhusu hii kazi.
Na kama kuna kitu nitakuwa nimekiruka katika simulizi hii, basi ni ruksa kuongezea.

Ukahaba ni nini?
Ukahaba ni aina ya kazi ya ngono inayohusisha kushiriki ngono ili kupata malipo.

Kahaba ni nani?
Kahaba ni mtendaji ngono anayepokea malipo baada ya tendo.

Sasa basi, tumeshaona na kufahamu maana ya ukahaba na kahaba.

Tuje kwenye mada husika.
Wapo watoa huduma wengi wa ngono katika hii dunia.
Kuanzia watoto, rika maalum, vijana, watu wazima mpaka wazee na wote hawa hutoa huduma kulingana na mapatano yao.

Wapo wanaotoa huduma ya ngono kwa lengo la kupata pesa, mitaji, nyumba, gari, biashara, nguo, viatu, lifti, vyakula n.k

Na katika makundi haya ya watoa huduma wapo pia aina mbali mbali za watoa huduma.
Kuna wamama wa nyumbani, wafanyakazi wa maofisini, walimu, wanafunzi, wafanyabiashara n.k wote hao hutoa hii huduma kulingana na mazingira aliyopo.

Leo nitazungumzia kundi moja tu la watoa huduma hii ya ngono, wenyewe wanajiita "watu wa road" au kiufupi wale wanaosimama barabarani katika kujiuza.

Kundi hili la wanaosimama barabarani kwanza jamii nyingi inaona ni kama vile wamepinda na maisha au tuseme ni kama wametoa maisha yao kwa lolote litakalokuja mbele yao.

Imagine umesimama road na anakuja mteja mwenye gari unaongea nae bei kisha unaondoka nae, humjui huyo mteja na wala hujui kama ni mwema au lah!

Kisha mnamaliza mambo yenu huko na unarudi salama 'kijiweni', ni Mungu tu anakulinda.

Zipo kesi nyingi sana za wadada wa road kupotea au kuuliwa na wateja wao huko walikopelekwa.
Na pia wapo wadada waliowaua wateja wao hukohuko walikopelekwa na wateja wao.
Kwahiyo hapa ni kama wanaviziana.

Siri ya "wadada wa road"
Wadada wengi wa road ni lazima wawe wavutaji wakubwa wa sigara au bangi. Piga ua ukikuta mdada wa road havuti sigara huyo bado mgeni.

Unywaji wa pombe pia ni kipaumbele cha wadada wengi wa road bila kusahau pombe kali.

Wanawake wa road ndio kundi la madadapoa linaloongoza kwa kurogana, hii hutokana na kurundikana sehemu moja hivo ni lazima 'uoge' ili uvutie wateja.

Pia ndio kundi linaloongoza kwa kuwaibida wateja wao.
Piga ua galagaza, ukienda kwa wadada wa road jipange kisawasawa.
Nenda na pesa kamilli ya huduma.
Ni lazima ulizwe vibaya mno.

Pia usisahau ndilo kundi la madadapoa linaloongoza kwa kuwa na maambukizi ya Ukimwi na magonjwa hatari ya ngono kutokana na aidha kupasuka kwa condom wakati wa tendo au kufanya ngono peku kwa ahadi ya kuongezewa pesa zaidi

Ndio kundi linaloongoza kwa kufanya ngono za bei rahisi.
Si ajabu kukuta mdada hajapata hata pesa ya nauli tangu kaingia road usiku, hvo akija wa alfajiri wa 2000 au 1500 hawezi kataa.

Pia vilevile usisahau ndio kundi linaloongoza kwa kulea ving'asti hasa bodaboda ili kupata unafuu wa usafiri pale wanapokuja kukimbizwa aidha na askari au mgambo usiku.

Ndio kundi linaloongoza kwa kuvaa nusu utupu.
Nadhani mshawahi jionea.

Pia vilevile majimaji ya kiume (shahawa) huuzwa kwa wahitaji kwa ajili ya mambo yao ya ushirikina.
Baada ya tendo, mipira ya kiume yenye manii ni biashara nzuri sana.
Siku hz wanaume wengi huomba kuondoka na mipira yao baada ya tendo.

Ni nadra sana kwa dada wa road kwenda site yake ya kazi bila silaha mkobani au kwenye maziwa.
Visu vidogo, nyembe, bisibisi au hata unga wa pilipili hutumika sana kama silaha pale anapotokea mteja mkorofi au mteja mwizi.

Pia usisahau kundi hili la road ndilo huongoza kwa kutembea na madawa ya usingizi.
Naweza paka mgongoni ukiniinamia tu, umeisha.
Hii ndio ipo kwa sasa.

Ngoja niwape siri, usidhani wale wanaume woote tunafanya nao ngono hapana.
Wengi huishia kumwaga kwenye mapaja au mkononi.

La mwisho, pia ndio kundi la dadapoa ambao wengi wapo 'kazini'
Nadhani umenielewa ninaposema kazini.
Usidhani wale wengi ni dada poa bali wengine huja kwa 'msimu' na kuondoka baada ya kumaliza jambo lao.

Ila la mwisho kabisa, hii biashara ya ukahaba ipo tangu karne na karne.
Na iko chini ya milki za watu na maisha yao.
Kuizua ni ngumu sana.
Cha umuhimu ni kutulia na ndoa yako.

Ukimwi upo na Unaua.

Niliposahau mnikumbushe.

Wabillahi Tawfiq
Alamsiki.

Kama nimeku-ignore marufuku kuchagia uzi wangu
Na wewe ni dada poa.
 
my lady,
ni changamoto gani nzito ambayo uliwahi kukumbana nayo na hutoisahau maishani mwako wakati ukitekeleza hayo majukumu ya muhimu ya utafutaji kazini kwako?
miaka 15 ni muda mrefu mno na for sure hakuna shaka juu ya uzoefu wako.
Asanti :pulpTRAVOLTA:
Asante.
Changamoto mbili kubwa nilizowahi kukutana nazo kipindi nafanya biashara hizi.

1. Mnapatana bei ya mtu mmoja, na anakuchukua mpaka kwake au lodge ila matokeo yake kumbe ana kundi la watu kawaandaa na kuishia kuingiliwa mbele na nyuma bila ridhaa na watu wengi na mbaya zaidi wengine si watumiaji wa mpira wa kiume

2. Kufanyishwa ngono na wanyama.
 
Asante.
Changamoto mbili kubwa nilizowahi kukutana nazo kipindi nafanya biashara hizi.

1. Mnapatana bei ya mtu mmoja, na anakuchukua mpaka kwake au lodge ila matokeo yake kumbe ana kundi la watu kawaandaa na kuishia kuingiliwa mbele na nyuma bila ridhaa na watu wengi na mbaya zaidi wengine si watumiaji wa mpira wa kiume

2. Kufanyishwa ngono na wanyama.
aise!
pole na hongera kwa ustahimilivu na subra katika kukabiliana na changamoto hizo.
swali do la nyongeza.

Una muda gani tangu ustaafu majukumu hayo magumu, mazito na hatari sana ya kujitaftia kipato kwa kugalagaza utu wako, au kazi bado inaendelea?

unawashauri nini ambao wanafikiria kuanza kazi hiyo ya fedheha mya lady? :pulpTRAVOLTA:
 
Ni hv.
Unaweza jikuta mko 20 kwenye kazi, ila kuna matukio yanatokea na ghafla mnashangaa kesho yake mnaongezeka kuwa 22, jua hao 2 wamekuja lkwa ajili ya kukusanya info fulani.
Hii ipo sana Dodoma, Singida na Arusha na kidogo DSM
Unakutana na dadapoa ambae amesoma na yuko full "details"
Hapo lazima 'warning sign' ilie.
Na akishapata anachotaka mnashangaa tu hawapo.
Hii mimi ni shahidi
So we ni "kitengo mkuu"?
 
aise!
pole na hongera kwa ustahimilivu na subra katika kukabiliana na changamoto hizo.
swali do la nyongeza.

Una muda gani tangu ustaafu majukumu hayo magumu, mazito na hatari sana ya kujitaftia kipato kwa kugalagaza utu wako, au kazi bado inaendelea?

unawashauri nini ambao wanafikiria kuanza kazi hiyo ya fedheha mya lady? :pulpTRAVOLTA:
Asante ndio hivo.

Niliwahi leta uzi humu na swali hili pia nilijibu.
Nina miaka kama 6 tangu niache
Ila kiufupi niliacha baada ya kupata fedha ya kujenga kibanda changu na kufungua biashara yangu ya Batiki.

Si nzuri kabisa
Magonjwa na hatari nyingi zinapatikana kwenye kazi hii.
Zinachakaza mwili, zinadhalilisha, zinaaibisha, zinashusha utu n.k
 
Habari za jioni wapendwa wana Jf (JamiiAfrica )
Natumaini mko salama na mnaendelea vyema na majukumu yenu ya kila siku.

Lengo la kuleta uzi huu usiku huu ni kuona kwa namna gani hii biashara ya ukahaba ilivyo enea na jinsi inavyofanyika.

Hii biashara nina uzoefu nayo kwa muda wa miaka 15.
Najua A to Z kuhusu hii kazi.
Na kama kuna kitu nitakuwa nimekiruka katika simulizi hii, basi ni ruksa kuongezea.

Ukahaba ni nini?
Ukahaba ni aina ya kazi ya ngono inayohusisha kushiriki ngono ili kupata malipo.

Kahaba ni nani?
Kahaba ni mtendaji ngono anayepokea malipo baada ya tendo.

Sasa basi, tumeshaona na kufahamu maana ya ukahaba na kahaba.

Tuje kwenye mada husika.
Wapo watoa huduma wengi wa ngono katika hii dunia.
Kuanzia watoto, rika maalum, vijana, watu wazima mpaka wazee na wote hawa hutoa huduma kulingana na mapatano yao.

Wapo wanaotoa huduma ya ngono kwa lengo la kupata pesa, mitaji, nyumba, gari, biashara, nguo, viatu, lifti, vyakula n.k

Na katika makundi haya ya watoa huduma wapo pia aina mbali mbali za watoa huduma.
Kuna wamama wa nyumbani, wafanyakazi wa maofisini, walimu, wanafunzi, wafanyabiashara n.k wote hao hutoa hii huduma kulingana na mazingira aliyopo.

Leo nitazungumzia kundi moja tu la watoa huduma hii ya ngono, wenyewe wanajiita "watu wa road" au kiufupi wale wanaosimama barabarani katika kujiuza.

Kundi hili la wanaosimama barabarani kwanza jamii nyingi inaona ni kama vile wamepinda na maisha au tuseme ni kama wametoa maisha yao kwa lolote litakalokuja mbele yao.

Imagine umesimama road na anakuja mteja mwenye gari unaongea nae bei kisha unaondoka nae, humjui huyo mteja na wala hujui kama ni mwema au lah!

Kisha mnamaliza mambo yenu huko na unarudi salama 'kijiweni', ni Mungu tu anakulinda.

Zipo kesi nyingi sana za wadada wa road kupotea au kuuliwa na wateja wao huko walikopelekwa.
Na pia wapo wadada waliowaua wateja wao hukohuko walikopelekwa na wateja wao.
Kwahiyo hapa ni kama wanaviziana.

Siri ya "wadada wa road"
Wadada wengi wa road ni lazima wawe wavutaji wakubwa wa sigara au bangi. Piga ua ukikuta mdada wa road havuti sigara huyo bado mgeni.

Unywaji wa pombe pia ni kipaumbele cha wadada wengi wa road bila kusahau pombe kali.

Wanawake wa road ndio kundi la madadapoa linaloongoza kwa kurogana, hii hutokana na kurundikana sehemu moja hivo ni lazima 'uoge' ili uvutie wateja.

Pia ndio kundi linaloongoza kwa kuwaibida wateja wao.
Piga ua galagaza, ukienda kwa wadada wa road jipange kisawasawa.
Nenda na pesa kamilli ya huduma.
Ni lazima ulizwe vibaya mno.

Pia usisahau ndilo kundi la madadapoa linaloongoza kwa kuwa na maambukizi ya Ukimwi na magonjwa hatari ya ngono kutokana na aidha kupasuka kwa condom wakati wa tendo au kufanya ngono peku kwa ahadi ya kuongezewa pesa zaidi

Ndio kundi linaloongoza kwa kufanya ngono za bei rahisi.
Si ajabu kukuta mdada hajapata hata pesa ya nauli tangu kaingia road usiku, hvo akija wa alfajiri wa 2000 au 1500 hawezi kataa.

Pia vilevile usisahau ndio kundi linaloongoza kwa kulea ving'asti hasa bodaboda ili kupata unafuu wa usafiri pale wanapokuja kukimbizwa aidha na askari au mgambo usiku.

Ndio kundi linaloongoza kwa kuvaa nusu utupu.
Nadhani mshawahi jionea.

Pia vilevile majimaji ya kiume (shahawa) huuzwa kwa wahitaji kwa ajili ya mambo yao ya ushirikina.
Baada ya tendo, mipira ya kiume yenye manii ni biashara nzuri sana.
Siku hz wanaume wengi huomba kuondoka na mipira yao baada ya tendo.

Ni nadra sana kwa dada wa road kwenda site yake ya kazi bila silaha mkobani au kwenye maziwa.
Visu vidogo, nyembe, bisibisi au hata unga wa pilipili hutumika sana kama silaha pale anapotokea mteja mkorofi au mteja mwizi.

Pia usisahau kundi hili la road ndilo huongoza kwa kutembea na madawa ya usingizi.
Naweza paka mgongoni ukiniinamia tu, umeisha.
Hii ndio ipo kwa sasa.

Ngoja niwape siri, usidhani wale wanaume woote tunafanya nao ngono hapana.
Wengi huishia kumwaga kwenye mapaja au mkononi.

La mwisho, pia ndio kundi la dadapoa ambao wengi wapo 'kazini'
Nadhani umenielewa ninaposema kazini.
Usidhani wale wengi ni dada poa bali wengine huja kwa 'msimu' na kuondoka baada ya kumaliza jambo lao.

Ila la mwisho kabisa, hii biashara ya ukahaba ipo tangu karne na karne.
Na iko chini ya milki za watu na maisha yao.
Kuizua ni ngumu sana.
Cha umuhimu ni kutulia na ndoa yako.

Ukimwi upo na Unaua.

Niliposahau mnikumbushe.

Wabillahi Tawfiq
Alamsiki.

Kama nimeku-ignore marufuku kuchagia uzi wangu
Hivi kati ya hao madada poa wanao uza uchi na yule mashungi bushiri samia muuza nchi ni yupi mpumbavu naombeni majibu tafadhari
 
Ulichoandika ni kweli tupu ndivyo ilivyo. Kwa kifupi madadapoa ni matapeli na wezi. Kuna watu wanadhani unaweza kumchakata dadapoa kama mke wako au mpenzi wako upendavyo. Wale uchakatachi wao ni shughuli pevu. Wapo pale kukusanya hela kitapeli, penzi maridhawa hutapata labda uongeze dau kubwa ndio utaingiza mjegeje mbunyeni, vinginevyo utaishia kubaniwa mapajani huku buku mbili yako imechuliwa. Ni kuwa makini makini sana na dadapoa
 
Back
Top Bottom