Wadau oeni waamasai!

Wadau oeni waamasai!

Like Love Sex is also an art
Be creative men,
Weeeeee,Antenna zikishakuwa twisted ni shida sana,ndio kinachowafanya wanawake wa kimburu wagongeke sana,hawaridhiki.

Hata uwe fundi vipi kama mimi huwezi kuwafikisha,sana sana unajichosha tu.

Wanajaribu kugongwa na kila aina ya mjegejo lakini wapii,hakuna inayowakuna.

Ndio maana ukeketaji ni tendo baya sana linalopigwa vita sana kwani unamnyima binti haki ya msingi ya raha ya asili ya kugegedwa
 
Kupika siku siyo issue labda kama bichwa lako zero kabisa.

Youtube kuna mapishi yote ni wewe tu kufuata maelekezo kwa ukamilifu, hata JF tuna jukwaa la mapishi.

Katika vitu mimi siwezi kumtegemea mwanamke ni pamoja na kupika, mtu yeyote ambaye mapishi siyo asili yake anafundishika vizuri tu.
Nani kasema hajui kupika!
Mbona siku hizi uelewa wako unapungua mkuu..
Uzi unazungumzia madhaifu ya makabila juu ya wanawake ndicho nimesema udhaifu wao.
 
Nani kasema hajui kupika!
Mbona siku hizi uelewa wako unapungua mkuu..
Uzi unazungumzia madhaifu ya makabila juu ya wanawake ndicho nimesema udhaifu wao.
Watu wanaulizia earthing wire vipi ipo?
 
Mikoa Hii Manyara, Mara, Dodoma, Kilimanjaro
Wanapokeketa Shifa Endapo Hutaweza Kutofautisha
Ila Ukijua Hamu Inaisha Unakosa Raha Duniani
Mambo ya ajabu sana
 
Nani kasema hajui kupika!
Mbona siku hizi uelewa wako unapungua mkuu..
Uzi unazungumzia madhaifu ya makabila juu ya wanawake ndicho nimesema udhaifu wao.
Screenshot_20261004_130504.jpg
Hapa ulimaanisha nini?
 
Watu wanaulizia earthing wire vipi ipo?
Awapiiiiiii ilishapunguzwa zamani saana.
Radi zinapiga tu.
Nenda mpakani na uganda kule ndo kuna virefu ni full water.
 
Nani kasema hajui kupika!
Mbona siku hizi uelewa wako unapungua mkuu..
Uzi unazungumzia madhaifu ya makabila juu ya wanawake ndicho nimesema udhaifu wao.
Watu wanaulizia earthing wire vipi ipo?
Awapiiiiiii ilishapunguzwa zamani saana.
Radi zinapiga tu.
Nenda mpakani na uganda kule ndo kuna virefu ni full water.
Wanaita katelelo! balaa wale hata akiendesha baiskeli anajipiga shoti mwenyewe!😁😁😁😁
 
Watu wanaulizia earthing wire vipi ipo?

Wanaita katelelo! balaa wale hata akiendesha baiskeli anajipiga shoti mwenyewe!😁😁😁😁
Majibu Yake Oops Huwezi Yapata Kwa Urahisi
Handeni Wanasema Gubula Mwenye Miye Naona Soni [Funua Mwenyewe Mimi Naona Aibu ]
 
Back
Top Bottom