Wapo kibaoHawa majasiri hawaachi asili. Wewe nenda na kanzu lako na kobazi hata ulipe ng'ombe elfu moja hupati mmasai kule Longido. Labda hawa wa kuchovya utapata.
Mikoa Hii Manyara, Mara, Dodoma, KilimanjaroKuna mmoja,nilikaza roho ila maisha yalinishinda mkuu!
Kwa wahaya yale maji kidogo huwa yananipa tabu kwa mbali.Yeah wasonjo wanyambo wahaya😃
Wanyaruanda Sasa!Yeah wasonjo wanyambo wahaya😃
Ila wasonjo wana vyombo vichache ila vya motoKwa wahaya yale maji kidogo huwa yananipa tabu kwa mbali.
Wanawake nenda Rwanda & UgandaMikoa Hii Manyara, Mara, Dodoma, Kilimanjaro
Wanapokeketa Shifa Endapo Hutaweza Kutofautisha
Ila Ukijua Hamu Inaisha Unakosa Raha Duniani
Yeah tussi safi snaaWanyaruanda Sasa!
Wakiona watu wamefumaniana alafu wanagombana wanakushangaa, kwao ngono siyo Jambo la kumnyima MTU,maadam limefanyika nyumbani😂Hamna kabila tz lenye wanawake wenye heshima kama jamii ya ma!.warembo,hawana dharau,wachapa kazi na pia wavumilivu kwa ndoa.
Ngoja tusiwatangaze hadharani, maana kwa uchache wao wanaweza kugombaniwa sisi tukaambulia tu manyoya.Ila wasonjo wana vyombo vichache ila vya moto
Like Love Sex is also an artShida antenna zao huwa zinang'olewa hivyo signal za dish huwa zinasumbua sana mtandao kupatikana,labda binti awe ni mmasai wa mjini
Huko Mbali SanaWa
Wanawake nenda Rwanda & Uganda
😂🤣😅😆😁😄😃😀Ila sasaivi tatizo la Antenna sio kwa wamasai pekee. Mpaka mikoa ya jirani signal imekua changamoto sana.
Unajua nilikua sijawahi kutana na manzi aliekeketwa ila kuna siku nilikutana na mmoja ndio nikagundua kile kiharage hakipo jaribu kuchunguza huku na huku sikioni kabisa ndio nikaelewa huyu atakua amefanyiwa FGMKukeketwa sasa!
Mungu Awahurumie WadadaUnajua nilikua sijawahi kutana na manzi aliekeketwa ila kuna siku nilikutana na mmoja ndio nikagundua kile kiharage hakipo jaribu kuchunguza huku na huku sikioni kabisa ndio nikaelewa huyu atakua amefanyiwa FGM
Kupika siku siyo issue labda kama bichwa lako zero kabisa.Wapo kibao
Ndugu yangu kaoa ila kupika ndo mtihani mkubwa kwao.