Wadau oeni waamasai!

Wadau oeni waamasai!

Wamasai ni vicheche kishenzi. Kinachokera ni wana sura za userious kumbe beki hazikabi
 
Ila sasaivi tatizo la Antenna sio kwa wamasai pekee. Mpaka mikoa ya jirani signal imekua changamoto sana.
 
Unajua nilikua sijawahi kutana na manzi aliekeketwa ila kuna siku nilikutana na mmoja ndio nikagundua kile kiharage hakipo jaribu kuchunguza huku na huku sikioni kabisa ndio nikaelewa huyu atakua amefanyiwa FGM
Mungu Awahurumie Wadada
Maana Wenyewe Hawajijui Wamefanyiwa Wadogo Sana
 
Wapo kibao
Ndugu yangu kaoa ila kupika ndo mtihani mkubwa kwao.
Kupika siku siyo issue labda kama bichwa lako zero kabisa.

Youtube kuna mapishi yote ni wewe tu kufuata maelekezo kwa ukamilifu, hata JF tuna jukwaa la mapishi.

Katika vitu mimi siwezi kumtegemea mwanamke ni pamoja na kupika, mtu yeyote ambaye mapishi siyo asili yake anafundishika vizuri tu.
 
Back
Top Bottom