Wadau, ni sahihi kumpa talaka mke mjamzito?

Wadau, ni sahihi kumpa talaka mke mjamzito?

Sheria ya dini ipo hiviii
1.Huruhusiwi kumuowa mwanamke akiwa mjamzito had pale atakapo jifungua ndipo unaruhusiwa kumuowa.

2. Kumpa talaka akiwa na mimba unaweza ila unatakiwa uwajibike kutoa matumizi kwakua kile kiumbe kilichopo tumbon ni damu yako
KUBWA ZAIDI
Talaka ni halali ila inamchukiza sana Mwenyezi Mungu hivyo jaribu kutafuta suluhu au watu wenye elimu ya din wakupe elimu zaidi juu ya talaka ni somo ambalo unatakiwa ukae chin, kwasababu unaweza kufikiri umeacha kumbe bado kisheria hujaacha, au unaweza kufikiri hujaacha kumbe kisheria umeacha.


Sent using GunTrigger
Asalaam alaykum baharia 🖐
 
Kama mimba ni yako, huo ni UKATILI.

Kama mimba siyo yako haina SHIDA.
 
Mkubalie kuhusu hiyo talaka lakini mpe conditions
Mwambie utampa hiyo talaka baada ya yeye kujifungua.
Wanawake wengine wakipata mimba huwachukia waume zao na wakishajifungua tu upendo urejea .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
yaani hakuna cha maana kinachojadilika ndani, hata salamu inageuka kuwa ugomvi.

mfano, unaweza kurudi kutoka mizunguko saa mbili usiku na kumkuta akipika. unamuuliza kiuungwana tu 'mbona unapika saa hizi kulikuwa na tatizo?'. anajibu 'nilikuwa nacheza tu'! tena anajibu kidharau huku mdomo ameupeleka pembeni.

ukijisahau kidogo kuacha kihela cha matumizi, huyo anatia timu kazini (maana kazini kwenyewe ni karibu tu na nyumbani)
Kama mimba aliyonayo wewe ndiye baba mvumilie ,na hayo yanavumilika ukizingatia ni mjamzito, kumuacha katika Hali hiyo ni ukatili.
 
Back
Top Bottom