Wadada wa jf wagumu na sana kugonga thankx. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada wa jf wagumu na sana kugonga thankx.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, Feb 23, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 589
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wakuu,
    Sijui kama ni mimi tu au na ninyi yanawapata,
    utafiti wangu unaonyesha wadada wengi wa hapa jf ni wagumu sana wa kugonga thankx kwenye thread zinazopostiwa na mimi hapa jamvini, uwa najiuliza:-
    Nina gundu?
    Sina mvuto?
    Nawakandia sana?
    Napost pumba?
    Aaah wadada nigongeeni thanks na mimi niote kitambiiiii.....!!
     
  2. k

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,764
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    umenifurahisha kwa kweli.haya mimi ni mdada nakupa thans yangu,usiwe na wasiwasi,huna gundu,wala hivyo ulivyoviorodhesha,ni maoni yangu.ipokee thanks yangu kwa mikono 2
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aiseeeee!
    Hivi mkuu wadada unawatambuaje hapa JF?
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,816
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hapana, huwa wanagonga hususan michelle, DA, Maria Roza.
    Ila huwa hawachambui mambo mengi ya politics, michelle yupo fit ktk anga nyingi za uchambuzi na yupo very flexible kugonga 'senks'
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,899
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    yaani nikichanganya hii sredi yako halafu nikifikiria ushindi wa man u basi duh! usiku mwananaaaa.....za wanaume hutaki?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Leo kila mtu anawakilisha malalamiko yake!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,416
    Likes Received: 22,303
    Trophy Points: 280
    Nazjaz sijui yuko wapi siku hizi, alikuja kasi sana na kutafuta watoongozaji, naona kaona Jf hamna maketi kahamia Mashada
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Another KOKUDO calling for immediate nurture!.....Wapwaaaaaaaaaaaaaaaaaazzzzzzz!

    Silently Watching!
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duuuu we ni mwanasiasa???
    Mi kwenye siasa ni msomaji kuliko kuposti na kutoa thanks. Kwa hiyo ungekuwa mteja wa lile jukwaa la Maria Roza ningeshakupa thanks kama utitiri, manake mi ndo nashindaga kule. Kwa wakubwa kunaitwa wewe ni mkubwa? Karibu kule kwa wakubwa.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    tar 23/2 malalamiko day. Ngoja niiweke kwenye diary.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Dah! Kama mimi mgumu kweli. Naombeni dawa, nahisi haka ni kaugonjwa.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Nilikuja kwa kasi neno Kugonga lina maana nyingi! Kwa herini
     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Leo huambatani na Teamo na Babu?
     
  14. Girlie Girlie

    Girlie Girlie Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mfano mzuri wewe mwenyewe, wamekupa thanks 36, wewe umetoa 19 tu.
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,107
    Likes Received: 22,159
    Trophy Points: 280
    Mie nimelipenda jina lako, nilitaka kuku-pm lakini naona hii feature haipo kwenye mobile. Au?
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    ha ha haaaaaaaa,kwaheri......
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    haipo aisee.. Naona panya wametafuna.
     
  18. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nimeshakugongea furahi sasa,,,,
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ha ha ha!
    Sijui tuondoke wote.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,475
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah! Kweli ni siku ya malalamiko.
     
Loading...