Kwangu mie mwanamke wa hivyo ni mwanamke wa hovyo sana kuwahi kutokea kwenye anga zangu. And trust me, kama utaamua kuwa na mwanamke ambae amefata unafuu wa life (shopping,butters & fame) kupitia maisha mazuri au makubwa ulionayo jua siku ukifulia uwezekano wa yeye kukuanzishia vituko na timbwili timbwili ni 98%!!! Akilini mwake atawaza yani kwanini huna tena, how will she live? bila kujali situation zilizokukabili, masimango dharau kejeli na usaliti vitachipukia hapo.
Ila yule alievumilia hadi ukafanikiwa hata ukiyumba hawezi fadhaika maana anajua mtapata tu! Maisha ni kupanda na kushuka. Atakupa moyo na support zaidi ili msimame upya na atakuwa radhi kukufichia aibu kwa muda wote hadi pale utapo stabilize.