Relief Mirzska
JF-Expert Member
- Jun 13, 2017
- 13,976
- 22,418
Unajitoa akili na kujifanya kumsomesha demu sio?? EndeleaaaJe ikitokea na wewe umemaliza kusomeshwa then unaamua kumuacha,je anaruhusiwa kukuuwa?
Unajitoa akili na kujifanya kumsomesha demu sio?? EndeleaaaJe ikitokea na wewe umemaliza kusomeshwa then unaamua kumuacha,je anaruhusiwa kukuuwa?
Kujiweza inaanzia shing' ngapi?? SeriousTatizo choka mbaya mpk kwenye akili mtu hana kitu ila majigambo na kupenda kupewa kama kote aki tutapambana hukohuko kwa wanaojiweza
MtustahmilieeeeKwanza hao choka Mbaya huwa hawana shukrani.Waki uograde kiuchumi wanataka ku upgrade na Mwenza.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hiyo hili ndilo linalowafanya msianze nao chini?Nilijua tuumbe watu kumbe tuanze nao chini mpaka juuu!!???
Sawa sio tatizo .....ila kuna kale katabia akifika juu anakwambia haukua type yangu analeta chuma kikaliiii then wewe mtafutaji unatimuliwa .....je ikitokea hivyo naruhusiwa kumuua huyo mtu au siruhusiwi?
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapana haukuamua kufanya hivyo. Sio sababu.
Labda haupo serious juu ya tunaloliongea.
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]Labda haupo serious juu ya tunaloliongea.
Wee mnguuu kama umezaliwa moshi
Kujiweza inaanzia shing' ngapi?? Serious
Tatizo choka mbaya mpk kwenye akili mtu hana kitu ila majigambo na kupenda kupewa kama kote aki tutapambana hukohuko kwa wanaojiweza
Ha ha ha ha ha haHuwa mnapenda sana kujitetete na kumsingizia shetani...hakuna cha majaribu wala nini mnajiendekeza tu...mnafikiri sisi hatukutani na wanaume wazuri tukawatamani na tukatamani kuwa nao? Hamjaamua tu kuji-control, mkiamua inawezekana. By the way kama mnataka kuombewa kisa mnakutana na majaribu, na sisi mtuombee pia maana tunakutana na majaribu vile vile!
Ahsante maana nlishaanza kuogopa. Ila pia msemage mapema, tunachukia kuitwa midume surualiKujiweza si kiasi cha fedha mfukoni ni akili timamu na kujitambua binafsi na majukumu yako....over
Kapeace umenigusa sana mimi kama mwanaume. Yaani ni kweli kabisa.Mmimi nafkiri ni nature tu ndo inatufanya tuwe hivo. Yaani unakuta huku ada za watoto kodi ya nyumba matumizi ya kila siku home bado hauja fulfill bado wazazi wako na ndugu zako huko kijijin wanakutegemea na kipato hakitoshelezi yote hayo. ..lakini bado totoz tunahonga. Daah aisee Tunaomba muendelee kutuombea sanaNyie nyie wanaume labda asiewajua,, mtu una majukumu lukuki lakini bado mnatupa ndoano pande nyingine.......saiv naishi na nyie kwa huruma tu pale mlipotokea nadhani kuna kitu mnakiachaga labda
Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo hautuusu kama wapo watachunwa tu ila kwa sasa no maongezi nipesa tu.Wadada wengi wanapenda kuwa na wapenzi ambao wako vizuri kiuchumi,bila kujua kuna aliyetaabika au kuvumilia na kumtengeneza huyo muhusika na kuonekana machoni mwao.
Kufanya hivyo ni utapeli na kutomtendea haki 'the founder'.
Nawashauri dada zangu, tafuteni chokambaya umtengeneze na baadaye ule matunda halali ya nguvu zako au uvumilivu wako.
Ha ha ha ha haya wachuneni tuHiyo hautuusu kama wapo watachunwa tu ila kwa sasa no maongezi nipesa tu.
Eti we malaya mbona hawakosi dau.
Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani tuumize kichwa tutafune naye tukiachwa akaend kulishwa mwingine.Ha ha ha ha haya wachuneni tu