Wadada punguzeni tamaa

zema21

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
619
225
Kuna binti mmoja nilikuwa na mahusiano naye, nilimpenda kwa dhati lakn baadaye akakata mawasiliano ghafla, nikakaa kimyaaa pia baada ya mwaka na miezi kadhaa nikamtafuta akaniambia ye ni mzazi analea. Nikawa mpole nikatulia.

Ikapita miezi kumi akanitafuta akiwa mpolee mno na mnyonge. Analalamika kuwa katendwa kaumizwa. Huku tayari ni single mother. Sijui anategemea huruma gani toka kwangu.

Kusema kweli huyu nilimpenda kwa dhati na nilikuwa na malengo naye tatzo ni kuwa wakati ule hali ya kiuchumi haikuwa vizuri kwangu (Nadhani hili ndilo lililomkimbiza). Sasa anakuja na nidhamu za kuigiza akidhani nitamwonea Huruma.

Jamani wanawake punguzeni tamaa zisizokuwa na sababu. Msipende saana shortcut.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom