Angry Bird
JF-Expert Member
- May 3, 2016
- 514
- 487
Kawaida sana, na tukiwa tunapeana story za kike tunawasema tuliowatamani zinabaki kuwa story tu.kumbe mkitutolea mimacho nanyie mnakuwa mnataka huduma! kha! hatareee
Kawaida sana, na tukiwa tunapeana story za kike tunawasema tuliowatamani zinabaki kuwa story tu.kumbe mkitutolea mimacho nanyie mnakuwa mnataka huduma! kha! hatareee
Huo utakuwa wa Punda,hata hivyo fanya uungwana ulipie hili tangazo.Aisee hata Mimi nikivaa bukta ya mazoezi mademu wanantaman sana kwan mgegedo wangu mrefu hadi unatokelezea
Na kwa nini niyaonyeshe nikiwa naye? Matamanio pahala pake ni moyoni,huyo mpenzi atayaonaje?au nitakuwa nimeyabeba mikononi mpaka ayaone?Vipi ukionyesha hayo matamanio wakati upo na mpenzi wako? akufanyeje?
Chukulia niko single,halafu kuna mtu nimemtamani,sitovunga kumwambia kwa sababu mimi ni ke,ninapinga kauli yako kwenye thread kuwa wadada tukae tusubiri application,Je hiyo application isipokuja je?huoni kama huo ni usaliti? utaridhikanaye kama moyoni unaowengine unaowatamani?!!
Tanteeee.......Haaaa sio hau au kama mlinzi wa diamond yule hapana.utakuta mwanaume hana muscles hivyo ila anavutia tu bila machuma.kila mtu ana kivutio chake ila narudia tena na si kwa ubaya wanawake wengi hawapendi mavitambi yale makubwa kama wale ambao wako bungeni wamelala[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
wewe nionyeshe kaishara tu nitakuelewa acha kuugulia moyoni.Tunatamani kuliko wanaume Sema tumepewa ka_aibu
Mi Huwa nabaki naugulia moyoni
Naona wanaume hutujui vizuri! mwanamke anayejileta tunamuona kama malaya na anaweza kwenda kumfuata mwanaume mwingine kwavile ameonyesha guts.kama upo single na hupati application kawekewe mikono na watumishi au kaoge baharini kama unaamini huko.hiyo ni nature.Chukulia niko single,halafu kuna mtu nimemtamani,sitovunga kumwambia kwa sababu mimi ni ke,ninapinga kauli yako kwenye thread kuwa wadada tukae tusubiri application,Je hiyo application isipokuja je?
Aisee umenipa mizuka..unasisimka ukiona akiwa katika hali gani?Hata nasie tuna misisimko
Patience ...that is very true gal...hakuna habari ya kusubiri application siku hizi ila wanawake wana mbinu zao wanatumia mpk jamaa akavutika lol.mwanamke hana haja ya kuongea na ku approach utajikuta unamfuata mwenyeweChukulia niko single,halafu kuna mtu nimemtamani,sitovunga kumwambia kwa sababu mimi ni ke,ninapinga kauli yako kwenye thread kuwa wadada tukae tusubiri application,Je hiyo application isipokuja je?
Kutunza siri muhimu, nitasemea wapi nikiwa na mpenzi? Si nitatandikwa makonde ya kutoshaa!!!!mnajitahidi kutunza siri.
Eleza mbinu zenu hizo za kimafia!Patience ...that is very true gal...hakuna habari ya kusubiri application siku hizi ila wanawake wana mbinu zao wanatumia mpk jamaa akavutika lol.mwanamke hana haja ya kuongea na ku approach utajikuta unamfuata mwenyewe