Dream Queen
JF-Expert Member
- Nov 4, 2015
- 8,261
- 18,265
utatamani wangapi? utawaoa au ngono tu?!
Wewe huyo mwanamke wako ulimvuta kwa minyororo?
utatamani wangapi? utawaoa au ngono tu?!
ee mkuu saa hv napiga balaa pulling ipo ya kutoshakwahiyo sasa hivi unawahudumia bila tatizo?!
Kwan nyie mkitamani?! Inakuwa je?!utatamani wangapi? utawaoa au ngono tu?!
Kwahiyo Ukiwa na mke hutamani?! [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]sisi tunaoa tunaowatamani na kuwapenda.
Tena Kali sana sema amuiweki hadharani.Una sexy body niniii....
Na sie tunahisia be.
Haaaaa nilijuwa ntaulizwa...i did it when i was young and i dont expect anyone to judge me haaa....ni mtu niliyekuwa attracted to na sikukubali nilienda chooni nikarudi nilitaka aniangalie vizuri juu mpk chini then nimekaa si mbali naye nilikuwa nina smile kuhakikisha ana notice mwanya wangu lol mara kaja.ukini judge ntakumaliza [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Eleza mbinu zenu hizo za kimafia!
Sasa kwanini ushindwe kumueleza?Mimi hutamani sana, mtihani ni kumueleza
[emoji23] [emoji23] [emoji23] yaani inafungua balaa mkuu zoezi linasaidia hii pulling mpaka ubust na konyagi uongo piga zoez piga matunda kwa wengi ni dawa tosha pombe si ishu inajaza tumbo....naona mpaka turbo unayo[emoji2] [emoji1] chapa ilale
Wacha oungooooohuo ni uasherati hauruhusiwi
Natamani ninayeweza kumuoa.ww je utaoa?
Teh akiwa kwenye kivazi kinachomuonyesha vizuri. Haswa ukute ana garden love kwa kifua kilichoshiba shiba hiviAisee umenipa mizuka..unasisimka ukiona akiwa katika hali gani?
Safi..hupendi mbavu za mbwa..Teh akiwa kwenye kivazi kinachomuontesha vizuri. Haswa ukute ana garden love kwa kifua kilichoshiba shiba hivi
My wii umenionea wapi kaka ako?Tena tunatamani sana tu