Wadada na kigezo cha kubeba mimba ili waolewe

Wadada na kigezo cha kubeba mimba ili waolewe

Pumbavu wewe, wakati unamvua chupi hukujua kuwa she is a prostitute? muwe na heshima kwa akina dada sometimes
Boss kama ningejua kuwa ni prostitute hata kumtongoza nisingemtongoza achilia mbali kumvua chupi. Najua unajua kwamba hawana alama
 
Hii mbinu nadhani wadada waiache, nimejikuta napata mtoto bila mipango yaan ni shida alafu huyu Dada Kila siku si unioe tulee mtoto daa juzi nilimwambia hatukuwa na makubaliano ya ndoa so aendelee kutafuta wa kumuoa.
Aiseee
 
Boss kama ningejua kuwa ni prostitute hata kumtongoza nisingemtongoza achilia mbali kumvua chupi. Najua unajua kwamba hawana alama
Kwani ulikutana nae wapi? ila watu kwa kujilipua, yaani hata kinga hukukumbuka
 
Kwani ulikutana nae wapi? ila watu kwa kujilipua, yaani hata kinga hukukumbuka
Ofisi aliyokua anafanya kazi na nilipokuwa nafanya kazi ni jirani so nilikutana nae eneo la kazin na sikujua kama ni cha wote, nikarusha ndoano ikanasa, siku ya siku akaja gheto tukapiga mechi fresh. Baada ya kama miez miwili hv ndio nikapata full info kumuhusu, nilipomuuliza akaanzisha ugomv nikaona isiwe taabu nikampiga chini. Third month ndio akaniambia ana mimba nimuoe, nilipomwambia akapime aniletee majibu akagoma kbsa, kumbe nia yake ni ili nimwambie afanye abortion nimpe hela, nilipogundua nia yake nikagoma, kumbe ni tabia yake ukisha sex naye anasema ana ninba umpe 80k afanye abortion, kumbe anaenda kumeza vidonge ana bleed anakuambia amefanya abortion kumbe hapakua na mimba wala nn.
 
I was once a victim of this stupidity. May God curse that everlasting prostitute.
dont curse kama ishatokea cha muhimu sio kuoa sasa...usioe kama hukupanga..ila furahia mtoto maana ni baraka...am a victim ila nishafanya maamuzi natunza kabisa tunawasiliana kushirikiana ila kil amtu maisha yake na ndoa sijaamua na sitarajii kuoa mimi labda world cup 2026 ......
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom