Wadada mbona mnapenda sana kuhongwa?

Wadada mbona mnapenda sana kuhongwa?

wengi wao badoo ni wajasiria mali wa ngono so ulizani nini ni nipe nikupe
 
Mschana yeyote mwenye tabia ya kuomba
Omba hela tambua kuwa Ni Malaya,
Mschana anayejitambua hawez kuwa
Tabia km hizo hata awe na shida.

Na kwanini usubiri uombwe?? Toa tu bwana kupunguza bugudha za kuombana ombana bwana.
 
Na kwanini usubiri uombwe?? Toa tu bwana kupunguza bugudha za kuombana ombana bwana.

tatizo lenu atoto mnashindwa kujua uwezo wa mtu wa kuhonga sasa mtu ana uwezo wa buku la ndorobo wewe unamuomba akuhonge murano kama #diamondplatinum ndio maana sometimes inahuma mnashindwa kusoma hali
 
Last edited by a moderator:
alafu kinachouma zaidi nakupa pesa unaenda kutumia na ----- mmoja hivi haki ya mama lazima nikutafute hata kwa .........

Aah sasa hadi matumizi yake unanipangia? We inatakiwa unipe tu, habari za kufuatilia nimeituaje ni umbea huo.
 
tatizo lenu atoto mnashindwa kujua uwezo wa mtu wa kuhonga sasa mtu ana uwezo wa buku la ndorobo wewe unamuomba akuhonge murano kama #diamondplatinum ndio maana sometimes inahuma mnashindwa kusoma hali

Duuuh buku nayo unaihesabu umehonga!!! Kweli kazi tunayo jamani!!!
If so fuata atakayekubali kuhongwa hiyo buku huyo wa size ya murano waachie wenye uwezo huo, hivyo tuu yaani hata haya malalamiko yasingekuwepo, nawe mwanaume kwanini usiwe na pesa sasa!!!
 
Last edited by a moderator:
Aah sasa hadi matumizi yake unanipangia? We inatakiwa unipe tu, habari za kufuatilia nimeituaje ni umbea huo.

tatizo sio umbea ila wengine uchumi umetuharibu ni lazima nipate mrejesho sio nakua nahishi na mwanamke kama #chumaulete
 
teh teh, mi mupenzi wangu siku za kawaida kila siku namtext mimi tu, ila ikifika siku za mshahara anaanza kunitext yeye, mambo dear, niambie my sweetheart, ma baby boy how are u? .
 
tatizo sio umbea ila wengine uchumi umetuharibu ni lazima nipate mrejesho sio nakua nahishi na mwanamke kama #chumaulete

Makubwa haya! Chuma ulete tena? Kwani unapolipwa mshahara huwa unafuatiliwa unautumiaje?

We toa tu wala isikuume alafu tulia, km anahitaji msaada wa mawazo jinsi ya kuutumia atakuomba.
 
Mschana yeyote mwenye tabia ya kuomba
Omba hela tambua kuwa Ni Malaya,
Mschana anayejitambua hawez kuwa
Tabia km hizo hata awe na shida.

Mh basi km ni ivyo asilimia kubwa ya wasichana ni malaya, maana cjawahi kutana na msichana asiyeomba hela
 
Duuuh buku nayo unaihesabu umehonga!!! Kweli kazi tunayo jamani!!!
If so fuata atakayekubali kuhongwa hiyo buku huyo wa size ya murano waachie wenye uwezo huo, hivyo tuu yaani hata haya malalamiko yasingekuwepo, nawe mwanaume kwanini usiwe na pesa sasa!!!

sasa wewe hata boxers tu haujawai kuninunulia ila unataka wewe tu kuweni wajanja muwe mnawekeza kama hisa
 
Kwan unataka SMS akujibu na nini nayo c inatumia hela. Nyie ndio mnapenda vitu vya bure vizur gharama
 
kwani unavyotaka nikununulie nywele za bandia kwani zako hauna si raha tu kutumia kitu ulichonunuliwa na mupenzi

Zangu ninazo ila sina za bandia, kwani wewe boxer unahitaji na za bandia?
 
Back
Top Bottom