Jerrymsigwa
JF-Expert Member
- Jun 23, 2012
- 14,084
- 8,407
Pole mkuu tutaunda kamati ya uchungizi tujue ni kwann??
Tume tena?
Pole mkuu tutaunda kamati ya uchungizi tujue ni kwann??
khee elfu kumi ukakimbia?
I missed you too love,majukumu yalikuwa yamenitinga mamy,na nitapotea tena si baada ya muda mrefu....Ahsante kwa kunikumbuka it means a lot :busu
ni ndogo kwa mwanaume lijali
Hamna bwana, mtupe tu hizo hela maana hamna namna.
ni kweli ila inauma maana nyie amkawii kubadilika kama kinyonga ila tuwe tunapena bhana hata sisi tunatamanigi kuongwa si unajua pesa za mpenzi tamu
nitakuonga ndio ila na wewe uwe unanohonga hiyo kitu ya katikati ya mapaja chini ya kitovu bila mvutano
Duuuuh! Yaani elfu kumi tu umeifungulia thread!! Ama kweli kazi ipo.
khee elfu kumi ukakimbia?
Uwiiii si nitaumwa magonjwa yasiyo na tiba!! Pesa za mwanamke hata hazinogi kabisaaaaa, ila za mwanaume sasa!! Yaani tamu hizo!
Owwwwww yeess babyyyy
cute b nimekumiss wewe videadly mamito
nashangaa watu wanapata maumivu
nakupendaga wewe kibeib wangu you know how to share and the rule of two way traffic yaan hata siumii kukupa wasi siiti kuonga maana na wewe unanipaga
beib sisi si uwaga tunapeana eeeeeeh tena zinanogaga hata haziumi
Bora umenisaidia kushangaaa...
Mleta mada anavituko sana