Wadada: Kwanini hamtaki kuolewa?

Wadada: Kwanini hamtaki kuolewa?

Habari zenu wadau wa JF,

Hili swala sasa linaenda kuwa janga la taifa kama mengine, unakuta mdada mkubwa kabisa amekaa tu badala aolewe amebweteka tu.

Ugali wa nyumbani unawaponza, amka olewa tafuta ugali wako na mumeo miaka 35 bado umekaa tu khaaa!

Acheni ujinga oleweni!
Wana ndoto kubwa za kuolewa na matajiri wakubwa!
 
Habari zenu wadau wa JF,

Hili swala sasa linaenda kuwa janga la taifa kama mengine, unakuta mdada mkubwa kabisa amekaa tu badala aolewe amebweteka tu.

Ugali wa nyumbani unawaponza, amka olewa tafuta ugali wako na mumeo miaka 35 bado umekaa tu khaaa!

Acheni ujinga oleweni!

Wenye hela ya kuoa wana vibamia na wao wanataka machine bora wanaona wacheze kotekote pesa na ku enjoy
 
Wanaume nao wanaolewa siku hizi wanapungua kwa kasi ya ajabu. Ila asante Mungu mie nilipata
 
Siyo kama hawataki kuolewa ila mazingira. Utawasingizia kina dada bure. Suala la uoaji lipo kwa mwanaume
Unafikiri ni mwanamke gani hataki kuolewa?
 
Back
Top Bottom