BIGstallion
JF-Expert Member
- Sep 13, 2016
- 6,324
- 7,928
Nipo hapa
Njoo mama tutakulinda mama, uwezi kaa unajuta juta apa,... Wakurya siku izi tuna mapenzi ya barafu mura,... Sio ao wengine ata round mbili awaendi,wanakutesa tu mura...
Nipo hapa
Heheheeh[emoji23] [emoji23] [emoji23] aicee una manenoo!!!
nimekuzoea na ile avatar, embu irudishe banaWaoaji wamekwisha
Wana ndoto kubwa za kuolewa na matajiri wakubwa!Habari zenu wadau wa JF,
Hili swala sasa linaenda kuwa janga la taifa kama mengine, unakuta mdada mkubwa kabisa amekaa tu badala aolewe amebweteka tu.
Ugali wa nyumbani unawaponza, amka olewa tafuta ugali wako na mumeo miaka 35 bado umekaa tu khaaa!
Acheni ujinga oleweni!
Habari zenu wadau wa JF,
Hili swala sasa linaenda kuwa janga la taifa kama mengine, unakuta mdada mkubwa kabisa amekaa tu badala aolewe amebweteka tu.
Ugali wa nyumbani unawaponza, amka olewa tafuta ugali wako na mumeo miaka 35 bado umekaa tu khaaa!
Acheni ujinga oleweni!
Ok mkuu, nitafanya hivyonimekuzoea na ile avatar, embu irudishe bana
unat.ombwa ukishaolewamkishatuoa mnatufanya nini?
Hahahahahaha,Hmmm!!Hahahahaaaa nakuja pm unielekeze
Siyo kweli hayo ni mawazo tu ya watu wasiojua kuwa nn wanafanya.Waoaji wamekwisha
Kazi Kweli KweliNjoo kwangu utulie
AigoooooHahahahaaaa najua ulinikatalia ndio maana