Wadada: Kwanini hamtaki kuolewa?

Wadada: Kwanini hamtaki kuolewa?

Habari zenu wadau wa JF,

Hili swala sasa linaenda kuwa janga la taifa kama mengine, unakuta mdada mkubwa kabisa amekaa tu badala aolewe amebweteka tu.

Ugali wa nyumbani unawaponza, amka olewa tafuta ugali wako na mumeo miaka 35 bado umekaa tu khaaa!

Acheni ujinga oleweni!

mitusi atutaki jamani
 
Sio hawataki kuolewa bali
Nani wakuwaoa wanawake wa kileo wenyewe wana sifa kama:
1:hawana vifua vya kuficha siri za ndani kwao
Jiulize mwanamke ana kifua ungesikia habar za kibamia nje kama leo?
2:kutwa anasungua miguu na kuwatembelea mashoga zake kaz za ndani zote anamwachia housegal
3:Yakhe mtu mzima anavaa nusu uchi nani amuweke ndani?
4:Yakhe anataka kulazimisha kuishi maisha kama shoga ake anavoishi
5:Ati mdada mlevi full nightclub yakhe nani wa kuoa mlevi?
6😱yoo mie ukinioa staki ndugu zako waje,yakhe ndugu zangu wamenkuza leo wasije kwangu?
7:20-30 habib ati hataki kuolewa anadai anakula ujana,yakhe 35+ ndo anatafta mume kwel utakubal kula muwa uliokamliwa maji yake?

NB: enyi vijana mwenye uwezo wa kuoa oeni kwan mtajaulizwa ujana wenu mliutumiaje [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Sio hawataki kuolewa bali
Nani wakuwaoa wanawake wa kileo wenyewe wana sifa kama:
1:hawana vifua vya kuficha siri za ndani kwao
Jiulize mwanamke ana kifua ungesikia habar za kibamia nje kama leo?
2:kutwa anasungua miguu na kuwatembelea mashoga zake kaz za ndani zote anamwachia housegal
3:Yakhe mtu mzima anavaa nusu uchi nani amuweke ndani?
4:Yakhe anataka kulazimisha kuishi maisha kama shoga ake anavoishi
5:Ati mdada mlevi full nightclub yakhe nani wa kuoa mlevi?
6😱yoo mie ukinioa staki ndugu zako waje,yakhe ndugu zangu wamenkuza leo wasije kwangu?
7:20-30 habib ati hataki kuolewa anadai anakula ujana,yakhe 35+ ndo anatafta mume kwel utakubal kula muwa uliokamliwa maji yake?

NB: enyi vijana mwenye uwezo wa kuoa oeni kwan mtajaulizwa ujana wenu mliutumiaje [emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] weumeoa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari zenu wadau wa JF,

Hili swala sasa linaenda kuwa janga la taifa kama mengine, unakuta mdada mkubwa kabisa amekaa tu badala aolewe amebweteka tu.

Ugali wa nyumbani unawaponza, amka olewa tafuta ugali wako na mumeo miaka 35 bado umekaa tu khaaa!

Acheni ujinga oleweni!
Waoe kma 7 iv uone kama watakataa ili uwe shamba darasa
 
Sio kwamba hatutaki hatujapata tatizo nyota. Halafu ugali wa shikamoo wanapenda wanaume sana akikuoa kila siku hana pesa umtafutie ebooo
 
Back
Top Bottom