Wachina wavamia Ngurime, Wanachimba Dhahabu

Wachina wavamia Ngurime, Wanachimba Dhahabu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Posts
3,444
Reaction score
265
Wachina wamevamia eneo la hifadhi ya serengeni (Ngurime) ambako wanachimba dhaabu. Wamekuwepo eneo hilo kwa miezi inaenda mitatu sasa. Serikali, wizara ya nishati na madini, badala ya kuwapiga Mabomu wana Mtwara, tunawaomba muwakamate hawa majingili ya kichina ndani ya hifadhi
 
Mkuu, serikali ya muishiwa dhaifu imeshindwa kutulinda sisi raia na raslimali zetu, cha kusikitisha wao ndo wamekuwa madalali wa kugawa raslimali zetu kwa posho za ten percent. Hivyo ni jukumu lenu kulinda raslimali zenu ikiwemo dhahabu; Yaani bado tu hamjajifunza kutoka Mtwara ? Tafakari !! .................Chukua Hatua !!............
 
Oh! Ya Ghana yametukuta, ila niliwapenda wanajeshi wa Ghana walisikia habari tuu walienda na kuchukua kila kitu pamoja na wachina wote wakawapeleka mahakamani. Hapa kwetu sijui hata kama watachukua hatua. Kweli tuna kazi serekali legelege inabidi tufanye kazi wenyewe watz hawa wachina watachukua kila kitu.
 
Wachina wamevamia eneo la hifadhi ya serengeni (Ngurime) ambako wanachimba dhaabu. Wamekuwepo eneo hilo kwa miezi inaenda mitatu sasa. Serikali, wizara ya nishati na madini, badala ya kuwapiga Mabomu wana Mtwara, tunawaomba muwakamate hawa majingili ya kichina ndani ya hifadhi

Mkuu, andika ukiwa umetulia. Kuna hifadhi ya Serengeti na sio Serengeni, pia kuna Ngoreme na sio Ngurime.
 
Mkuu, andika ukiwa umetulia. Kuna hifadhi ya Serengeti na sio Serengeni, pia kuna Ngoreme na sio Ngurime.

cha msingi ni ujumbe umefika na umeelewa, mara huwa najiuliza hivi mtanzania anaweza kwenda china na kuvamia ardhi na kuanza kuchimba madini??
 
Oh! Ya Ghana yametukuta, ila niliwapenda wanajeshi wa Ghana walisikia habari tuu walienda na kuchukua kila kitu pamoja na wachina wote wakawapeleka mahakamani. Hapa kwetu sijui hata kama watachukua hatua. Kweli tuna kazi serekali legelege inabidi tufanye kazi wenyewe watz hawa wachina watachukua kila kitu.
Usilinganishe Tanzania na Ghana. Usishangae, Kikwete keshachukua tayari chake na kuwapa jamaa hilo eneo waendelee kuneemeka. Kama si kikwete basi utasikia waziri au kiongozi fulani wa mkoa au wizara. Hii nchi ina viongozi wenye uchu wa mali kuliko utu na uzalendo kwa nchi. Wapo kufanya lolote, ili mradi wananeemeka wao na familia zao.
 
Wachina wamevamia eneo la hifadhi ya serengeni (Ngurime) ambako wanachimba dhaabu. Wamekuwepo eneo hilo kwa miezi inaenda mitatu sasa. Serikali, wizara ya nishati na madini, badala ya kuwapiga Mabomu wana Mtwara, tunawaomba muwakamate hawa majingili ya kichina ndani ya hifadhi

Ujumbe umefika ila siku nyingine andika vizuri basi ( DHAHABU sio DHAABU)


Sent from my EyePhone
 
Watanzania wanalalamika tuuu! Lakini mwisho wa siku wanapiga kura kwa ccm!
 
"Usalama wa Taifa" wako busy kuidhibiti CDM huku Wachina wakijichukulia utajiri bila woga.
mkuu what is usalama wa taifa kwa maoni yako?Kwa namna system yetu hiyo ilivyo,wanausalama wanafuata matakwa ya rais,so kama akiuza nchi,na wao pia ni responsible,wala usijaribu kuwataja kama vile ni a different entity inapokuja kwenye ukwapuaji wa rasilimali zetu.
 
Oh! Ya Ghana yametukuta, ila niliwapenda wanajeshi wa Ghana walisikia habari tuu walienda na kuchukua kila kitu pamoja na wachina wote wakawapeleka mahakamani. Hapa kwetu sijui hata kama watachukua hatua. Kweli tuna kazi serekali legelege inabidi tufanye kazi wenyewe watz hawa wachina watachukua kila kitu.
madhala ya miikataba 17 aliyosaini raisi wa china mwaka huu ndiyo hayooo. China kachukua tanzania.
 
Mkuu hawastahili kuitwa usalama wa Taifa bali jina linalowafaa ni usalama wa mafisadi.

mkuu what is usalama wa taifa kwa maoni yako?Kwa namna system yetu hiyo ilivyo,wanausalama wanafuata matakwa ya rais,so kama akiuza nchi,na wao pia ni responsible,wala usijaribu kuwataja kama vile ni a different entity inapokuja kwenye ukwapuaji wa rasilimali zetu.
 
madhala ya miikataba 17 aliyosaini raisi wa china mwaka huu ndiyo hayooo. China kachukua tanzania.
Mkuu Tango73, nawashangaa watu wameanza kulalamika wakati ni juzi tu jamaa kaja kutia sahihi 17 kwa mkupuo tena usiku. Sasa sijui walitegemea kaja kutalii!! Inshu hapo ilikuwa ndo hiyo, na tena bado sana. Tutakaa tunasubiri hata hiyo bandari ya Bagamoyo, haitajengwa labda Marekani asiwepo duniani.
Bado kidogo, ardhi ikipimwa yote na kila mmoja wetu akapewa chake basi inayobaki itagawiwa kama njugu.
 
Wachina wamevamia eneo la hifadhi ya serengeni (Ngurime) ambako wanachimba dhaabu. Wamekuwepo eneo hilo kwa miezi inaenda mitatu sasa. Serikali, wizara ya nishati na madini, badala ya kuwapiga Mabomu wana Mtwara, tunawaomba muwakamate hawa majingili ya kichina ndani ya hifadhi
unaweza kukuta ni wachina rangi lakini wana uraia wa Tanzania
 
Msitegemee lolote Jipya kwa serikali yetu hii ya Mabavu. Tena kwa hao wachina ambao Raisi wao alikuja hapa kututongoza ndio kabisaaaaa.
 
Wanatibu wanyama acheni uchochezi na pia eleweni kuwa kuna Barbara la kutoka musoma to arusha so wapo wanafanya feasibility study kwa ajili ya mradi maana wasipofanya hivyo inaweza kuwa kama kipindi cha ujenzi WA reli ya mombasa to Kampala kule kwenye eneo la tsavo watu wengi walipoteza maisha tuwape muda kwanza
 
Wachina wamevamia eneo la hifadhi ya serengeni (Ngurime) ambako wanachimba dhaabu. Wamekuwepo eneo hilo kwa miezi inaenda mitatu sasa. Serikali, wizara ya nishati na madini, badala ya kuwapiga Mabomu wana Mtwara, tunawaomba muwakamate hawa majingili ya kichina ndani ya hifadhi
Yaani inauma sana, usalama wa Taifa woote wapo Mtwara kuwabana wana mtwara na wengine wapo Arusha kuangalia uwezekano wa kumuwekea kirekodi sauti na wengine wamejazana Arusha kumfuatilia Lema kesho atafanya nini, huku Serengeti wachina wakijichimbia dhahabu kama walivyojibebea Twiga watu wa Qatar.
 
Back
Top Bottom