Wachina wameufanya nini uwanja wetu wa Taifa?

Wachina wameufanya nini uwanja wetu wa Taifa?

Rockcity native

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2012
Posts
2,176
Reaction score
1,473
Ukishakua karibu na uwanja huu hasa ukiwa ndani ya uwanja suala la network katika mitandao ya simu hua inakata kabisa. Kumpata mtu kwa simu aliyepo uwanjani huwa ni shida kubwa sana. Sasa sijui kuna kitu gan hapa ni mitandao ya simu yenyewe iko weak au wachina wanagusa waya. Nawasilisha.
 
Tecno material
Uwanja wa mchina simu mchina upateje network?ungeingia uwanjani beijing ungepata net
 
Acha ushamba wewe hujui kuwa kwenye msongamano wa watu network huwa inakuwa tatizo? Population ya watu elfu 50 wote mtumie mnara mmoja unagemea nini?
 
mkuu ingebidi walete BTS (minara)kutosheleza idadi iyo ya watu wachina hawausiki hapo
 
Acha ushamba wewe hujui kuwa kwenye msongamano wa watu network huwa inakuwa tatizo? Population ya watu elfu 50 wote mtumie mnara mmoja unagemea nini?

Mkuu umemjibu kwa ukali sana hata kumwita mshamba! Ungemuelimisha tuu kwa lugha ya kuingwana!
 
Acha ushamba wewe hujui kuwa kwenye msongamano wa watu network huwa inakuwa tatizo? Population ya watu elfu 50 wote mtumie mnara mmoja unagemea nini?

Mkuu umemjibu kwa ukali sana hata kumwita mshamba! Ungemuelimisha tuu kwa lugha ya kiungwana!
 
Acha ushamba wewe hujui kuwa kwenye msongamano wa watu network huwa inakuwa tatizo? Population ya watu elfu 50 wote mtumie mnara mmoja unagemea nini?

Sisi hatutaki kusikia suala la msongamano wa watu,network wala mnara tunachotaka makampuni ya simu yatoe service katika eneo hilo la uwanja ata kiwanja kikichukua watu million 1 tunataka watu wapate mawasiliano excuses hatuzitaki
 
Acha ushamba wewe hujui
kuwa kwenye msongamano wa watu network huwa inakuwa tatizo? Population
ya watu elfu 50 wote mtumie mnara mmoja unagemea nini?

japo umemjibu kiukali,lakini umejibu kama mfanyakazi wa tcra.
UMESOMEKA KAMANDA.
 
Sisi hatutaki kusikia suala la msongamano wa watu,network wala mnara tunachotaka makampuni ya simu yatoe service katika eneo hilo la uwanja ata kiwanja kikichukua watu million 1 tunataka watu wapate mawasiliano excuses hatuzitaki

Wewe hauko sawa sawa kichwani!
Katengeneze kampuni ya kwako itakayotoa huduma kama hiyo!
 
Next time jaribu kwenda kukiwa hakuna watu then ujaribu kupiga simu kama bado kutakuwa na network.
 
Wewe hauko sawa sawa kichwani!
Katengeneze kampuni ya kwako itakayotoa huduma kama hiyo!

Yaani umeshaona kuwa haiwezekani,kweli wewe kichwa maji,hiyo kitu inawezekana kabisa,kupigwa fiber na access points za kutosha kwa kila mtu atakayetaka kuwasiliana awasiliane kirahisi hata watu 100000 kwa mpigo,katika ujenzi wa viwanja vya mpira hilo suala linatakiwa kupewa kipaumbele sana kwa sababu viwanja hivyo viko kibiashara pia.
 
Acha ushamba wewe hujui kuwa kwenye msongamano wa watu network huwa inakuwa tatizo? Population ya watu elfu 50 wote mtumie mnara mmoja unagemea nini?

sawa mkuu mi mshamba ila sio mbaya kuwa mshamba kwa muda.. Kama ni msongamano wa w2 ina maana hata pale st peters' square kwa papa ambapo palikua na watu karibia milion 1 napo palibuma netwok siku ya kumtambulisha papa?
 
Hapo sio tatizo wachina kampuni zenyewe zinatakiwa zipeleke minara iwe nje ya uwanja au ndani wafunge, kuna sehem niliwahi kupita kule middle east jamaa wamepasua jabali yaani mlima wakapitisha barabara chini ya mlima kiasi kama km 2 ila ndani ya ile barabara wamefunga network yaani simu haikati bila matatizo, sasa hapo ni kampuni zetu zichangamkie biashara tu
 
Waswahili bwana raha sana, Tecno ameingiaje tena humu? Well mi nina xperia na Tecno linapokuja suala la network naona kama Tecno wako vizuri kuliko hata hii xperia sema tu waswahili na masifa yetu ya kijinga
 
Hapo sio tatizo wachina kampuni zenyewe zinatakiwa zipeleke minara iwe nje ya uwanja au ndani wafunge, kuna sehem niliwahi kupita kule middle east jamaa wamepasua jabali yaani mlima wakapitisha barabara chini ya mlima kiasi kama km 2 ila ndani ya ile barabara wamefunga network yaani simu haikati bila matatizo, sasa hapo ni kampuni zetu zichangamkie biashara tu
Kuna kitu kinaitwa congestion ambacho ndicho tatizo inapotokea watumiaji wengi wa simu wanapotaka kutumia sehemu ambayo haikukusudiwa kuwa na watumiaji wengi, hivyo kunakuwa na kugombania kila mtumiaji anataka atumie channel hizo hizo ambazo zilikusudiwa kuwa na watumiaji wachache lazima wengine wakose na dawa ya hili ni kuongeza site kitaalamu zinaitwa capacity site, sasa kwa sababu ni tukio ambalo halitokei kila siku ndo maana makampuni ya simu yanaona gharama kujenga hizo site. Kuna kipindi Vodacom walikuwa wanaweka site ya muda kitaalamu inaitwa Cell On Wheel (COW) wakati wa mechi kubwa kama ile ya jana na wakati wa maonyesho ya sabasaba sijui kama bado wanafanya, ilikuwa inasaidia sana kuongeza capacity.
 
Back
Top Bottom