Wabunge wenye hali mbaya "Uchaguzi 2020"

Wabunge wenye hali mbaya "Uchaguzi 2020"

mbunge wa rufiji sijuh
Ndugu Mohamed Mchengerwa...Historia ya jimbo la rufiji huwa mbunge harudi mara mbili.....Maana wana kuwa na imani nae kubwa baadae wanakosa walicho tarajia..Ukitaka amini hilo...Mulize Dr Seif Rashid wazir wa Afya wa zamani
 
Naona kwa upande wa Tanzania bara bunge lijalo, likiwa na wapinzani wengi hawazidi wanne (4)
 
Halima mdee nawe hawez rudi,binafsi nimechoka michezo yake hamna LA mana afanyalo yy kazi ugomvu,hatujamtuma ugomvi.
Wewe na nani na una kura ngapi binafsi za kumtengua mama kubwa kamanda Halima Mdee au ni wale wale wa Ndiyooooo!
 
Watanzania sisi ni washirikina sana, Hamuogopi Kupiga Ramli kweupe hivi...??

Tena tunawaondoa wale wanaowatetea RAIA tunataka kuwaongeza wale wa ndiyoooooooo.Tunakazi kubwa kufika Tanzania ya Viwanda
 
Naona kwa upande wa Tanzania bara bunge lijalo, likiwa na wapinzani wengi hawazidi wanne (4)

Hongera sana kwa sababu tuko tayari kuendelea kutumia ili mradi wake wa ndiyo wafike Bungeni.Kwa hiyo tutegemee akina Lusinde,Maji marefu,Keissy,Musukuma na Mtoto wa Celina Kombani kuongezeka??

Duh hongera
 
1.Bona kaluwa
2.mwakyembe
3.ally kessy
4.shanif mansoor -kwimba
5.kigwangala
6.Joseph msukuma
Hao wote hawarud hata wakienda kwa TB Joshua au Anthony Joshua
 
Kuna huyu anajiita jpm...2020 ajaribu kufanya mambo mengine
 
Kess labda jina lisirudi, likirudi ni mbunge anakubalika huku.
 
Ndiyo, lakini sasa hampigii.
Na mimi simpigii kura.
Mtoa mada ana lengo zuri sana. lkn wachangiaji wengi humu wako kisiasa zaidi. mm nadhani ni vema wachangiaji wangekuwa wanatokea kwenye majimbo ya wabunge husika wanaowatolea maoni, maana unaweza kumuona mbunge bungeni lkn jimboni kwao anafanya mambo mazuri na watu wake wanamkubali
 
Back
Top Bottom