Wabunge wenye hali mbaya "Uchaguzi 2020"

mandella

JF-Expert Member
Oct 29, 2011
2,987
2,000
"TATHMINI MAJIMBONI"

Mpaka tulipo fika sisi kama wananchi ni hakika kua tunaweza kutathmini hali halisi ya Utendaji wa Wabunge kwmye Majimbo yetu na hata Bungeni .

Embu kwa pamoja tujaribu kuyapitia majimbo ya wabunge ambao wapo kwenye Possibility kubwa ya kutokushinda tena 2020.
Na ni sababu vipi zitawafanya wabunge hao kupoteza majimbo yao ? .
Lengo.
1.Kuwapa Alert Wabunge husika kua active.(bado wana kamda)

2.Kuaanda watu wenye nia ya kugombania Ubunge 2020 kuyafahamu majimbo dhaifu mapema.

Ahsanteni.
 

Bururu

JF-Expert Member
May 21, 2016
848
1,000
Mpaka tulipo fika sisi kama wananchi ni hakika kua tunaweza kutathmini hali halisi ya Utendaji wa Wabunge kwmye Majimbo yetu na hata Bungeni .

Embu kwa pamoja tujaribu kuyapitia majimbo ya wabunge ambao wapo kwenye Possibility kubwa ya kutokushinda tena 2020.

Lengo.
1.Kuwapa Alert Wabunge husika kua active.(bado wana kamda)

2.Kuaanda watu wenye nia ya kugombania Ubunge 2020 kuyafahamu majimbo dhaifu mapema.

Ahsanteni.
Wabunge 90% Wa CCM hakuna chochote kurudi labda wizi tena wa kura hakuna jinsi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom