Wabunge wangapi wa CHADEMA hawakuhudhuria maandamano jana? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wangapi wa CHADEMA hawakuhudhuria maandamano jana?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Feb 25, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    WALIOKUWA MWANZA NIJIBUNI NATAKA KUANZA KUWAHESABIA SIKU AMBAO WANAMPINGA FREEMAN AIKAELI MBOWE WATAOPNDOKA WOTE

    kwa miguu yao wenyewe kama Kafulila
     
  2. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,211
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    So what?
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,472
    Likes Received: 16,907
    Trophy Points: 280
    Wengi tu. Kuna Wabunge wengi Chadema ambao ni makini na hawapendi hizo siasa za fujo na machafuko.

    Na si muda mrefu tutaona Chadema wakichafuana wenyewe kwa wenyewe kwa kupingana katika approach yao ya siasa.
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Freeman hajenda shule, ni bepar,i mbabaishaj, mkabila, mdini!
    Kafulila kapata ubunge (mafanikio) baada ya kutoka CHADEMA!
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hujajibu swali langu .halafu hili swali sio la wana CCM so keep distance
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0

    not sure
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 7,944
    Likes Received: 5,153
    Trophy Points: 280
    Wishful drinking
     
  8. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,104
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Wana majukumu mengine,pengine. Sio mpaka mkutano wowote wa mbowe sharti kuwepo. Wala hamna attendance sheet.
     
  9. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,870
    Likes Received: 2,077
    Trophy Points: 280
    Kutokuhudhuria sio lazima kuchukuliwa kwamba ni kupinga. Wazee wa CCM wa Dar es salaam walikutana kuunga mkono tamko la JK kuhusu katiba. Je, unataka kusema wazee wote wa CCM Dar waliobaki ambao hawakuhudhuria, walikuwa wanapinga tamko la JK?
     
  10. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0

    CCM ninini?Kinahusu nini hapa na kimekujaje??Mtoa mada anauliza habari ya CDM wewe unaleta mambo yako ya CCM haihusu man
     
  11. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    SIKIWAONA WABUNGE WA MWANZA PIA

    wenje na kiwia KAMA WALIKUWEPO ALIEWAONA ANIJUZE HAPA
     
  12. k

    kukubata Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikujua kuna vijana wengine kama vichaa yaana wanakaa wakiishabikia ccm inayotufilisi..........duh poleni kwa kushabikia upumbavu
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    kwa jinsi vyombo vya habari vilivyo ripoti ni vigumu kuwaona wabunge wote na sitegemei kama wabunge wote watakuwepo huko.....Haiwezekani Wenje asiwepo ila inaelekea kuna kitu unataka kukisikia.....
     
  14. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0

    KWA NINI WASIONEKANE BANA WAKATI KWENYE MKUTANO WANAKAA MBELE

    we sema walikuwepo au la???
     
  15. kyemo

    kyemo Senior Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Malumbano meeeengiii!
    Swali ni nani hakuwepo full stop!!!!
    Toeni majibu kama mnajua acheni porojo na ubabaishaji usio na maana
    Mnakuwa kama hamjaenda shule
    Jibu ndio au hapana!unaanza oooh! unajua! acheni ubabaishaji leteni majibu tujue
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 530
    Trophy Points: 280
    sifuri
     
  17. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    2peni basi majina ya waliokuwepo!!!
     
  18. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wewe ni nani, ukipata utafanyia nini?
     
  19. W

    WildCard JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,467
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ninachowasifu CHADEMA wanaelekea hawatamtupa Dr Slaa kama NCCR walivyofanya kwa Mh Lyatonga.
     
  20. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    so what?? be straight forward!! au maji taka!!
     
Loading...