Wabunge wakerwa na wasanii wa kiume kuvaa kike | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wakerwa na wasanii wa kiume kuvaa kike

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Nov 10, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Wabunge wameonyesha kuchukizwa kwao na wasanii wa kiume kuvaa kike kwa kupaka wanja, lipsticks na kuvaa nguo za kike wanapoigiza.

    Waziri ameomba wakanywe kwakuwa wanadhalilisha wanawake. Kasema wasitengeneze hela kwa kudhalilisha wanawake.

    Waziri kataka mamlaka husika kulifuatilia hili na kutafuta njia ya kutatua.
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Huyo Waziri ni mnafiki.

    Wasanii wenyewe wanaopaka Lipshine na kuvaa hereni na majeans ya kike na wengine kuigiza kama wanawake ni walewale ambao mwaka jana walikuwa na CCM bega kwa bega kuhakikisha Ushindi wa TSUNAMI unapatikana. Kwanini hawakuelezana huko huko?
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 21,588
    Likes Received: 15,979
    Trophy Points: 280
    Hoja hii nadhani haitawagusa Ze komedi kwani ni kundi linaloisaidia CCM katika kampeni
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,308
    Likes Received: 4,752
    Trophy Points: 280
    Serikali imesema itaongea na basata ili kuhakikisha vikundi ambavyo vinawashilikisha wanaume kuact kama wanawake vitafute wasichana wa kuact sehemu husika.

    Inasema hii hali inadhalilisha wanawake na hii inapelekea kushamili kwa haya mambo ya ushoga kushamili. Selikali hainasheria kuhusu uvaaji wa mtanzania bali mila zetu ndo zinatuongoza.

    MY TAKE;
    hapa mimi naona wananza kuwasakama wasanii wa komedi wa Tanzania wakima mtanga na masanja.mia
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    WASANII WANAOWADHALILISHA WANAWAKE NDIO HAO WALIOKUWA IGUNGA KUISADIDIA CCM ISHINDE LEO WANAWAPONDA MBONA HAWAKUWAONA WAKATI WA KAMPENI NA KUWATEMA?

    KWELI CCM NI GAMBA LA MAGAMBA YAANI LEO BLUU KESHO NYEUSI HAYA JOTI NA WENZAKO HAMIENI CUF SASA MAANA CUF NA CCM NI MTU NA NYUMBA NDOGO

    Kazi kwenu
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Watawakatazaje wakati walikuwa nao bega kwa bega Igunga?
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Waachwe wabaki na laana zao.
     
  8. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wawakataze na wasanii wa kike kuvaa kiume kwani kunawadhalilisha wanaume pia.
     
  9. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hawa wa Heshimiwa Wabunge wasiigombee hii hoja na kuifanya suala la kujadiliwa sanaa!!! Wasanii wa kike wana-act kama wanaumme hakuna malalamiko........

    Wabunge wajue kuna na rehersal ya U-CAMERON...Bila kufanya zoezi la kuigiza jinsia isiyo yako ni ngumu maagizo ya UK kutekelezeka:)
     
  10. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wanaota ndoto za mchana hawa hiyo ni sanaa lazima ifanye reflection ya mambo ya jamii .hii ni njia ya kuuwa sanaa wanaacha watu wanaofanya sanaa uchi wanapambana na watu smart huyu waziri hazimtoshi
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Kila siku wanachukizwa tu lakini hakuna hatua wanazochukua!
     
  12. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,568
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    Sasa naona wanataka kuingilia maslahi ya CCM hawajui kuwa CCM ndiyo inayofadhili kina Joti na wenzake wajichubue ili iendelee kutawala nchi?
     
  13. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yawezekana wamemgusa penyewe.!!!!
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    yule muimba hip hop wa mbeya vip? huwa hatumii mkorogo?
     
  15. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,325
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    wamekosa cha kufikiria. hili limeshaitwa kuwa ni usanii na mtu yeyote anaweza kuigiza chochote wakati wowote!
    Kwa nini wasishughulikie maslahi yao kwanza na wezi wa kazi zao!?
     
  16. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mbona hawasemi tunapoelekezwa na WASHIKA KIBABA tukubali ushoga??? Au huo kwao ni poa issue wasiyotaka ni wasanii kuuigiza jinsia ingine??? Ipi bora kuigiza tuu au kubeba msalaba wa MAJUKUMU YA KIMWILI ya jinsia hiyo???
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Hapa wameguswa wasanii wa komedi.
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Unasemea huyu! Kuna dalili ya mkorogo hapo? EPEAN Wenu ndio anapaka mkorogo.

    [​IMG]
     
  19. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,560
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Binafsi nakerwa sna na kundi la kina Joti na hii inaonyesha jinsi wale vijana wanavyotegemea jeuri ya Magamba, matokeo yake hao kina Bambo nao ndiyo usiseme ni dallili za Cameroun kwenda mbele.Tusije shangaa wasanii hao hao muda si mrefu watataka haki zao za ki-cameroun zitambuliwa.

    PIGA MARUFUKU WASANII UCHWARA WALE WANAHARIBU HALI YA HEWA YA NCHI
     
  20. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Na hayo ndio maigizo, ukichukua muhusika akauvaa uhusika mwenyewe si maigizo tena bali itakuwa ukweli katika sanaa ya maigizo msanii auvae uhusika ili aonekane kama muhusika wakati si muhusika, hawa wana sanaa wakiume wao wanaigiza nadhani wapo sahihi kwa maana nzima ya sanaa ya maigizo.

    Namemkumbuka Mudhihir wa Mudhihir nadhani angewafafanulia hilo jambo. Shibuda yeye amejawa na misemo hana lahaja
     
Loading...