Wabunge wa CHADEMA hawajafanya jambo la busara

Wabunge wa CHADEMA hawajafanya jambo la busara

Haha ha nafurahi kuona magamba yanatupapatikia na kutaman uwepo wa taasisi yetu pale walipo apisha king'amuz ha ha
 
Wenyewe wanajiita wabunge wakitaifa. Wanajadili hoja za kitaifa zaidi kuliko za majimboni mwao.......tumeona baadhi ya wabunge wakiadhibiwa kwa hili......tunaomba wasusie na vikao vya bunge
 
Wabunge hao wamezuiliwa kuhudhuria kwenye sherehe ya kuapishwa Rais Magufuli jambo ambalo halipendezi hata kidogo.
Swali kwao ni kwamba, kama leo wamegoma je, siku ya kulihutubia bunge tarehe 17 napo watagoma kwenda?

Bungeni na kuapishwa magufuli kipi cha maana hapo..acha kufananisha sherehe hizo na mambo muhimu kama bunge...
 
Wamegoma kw kutoa ujumbe kwamba hawakubaliani na ushindi uliotangazwa na tume
 
Hivi mnaujua utamu wa POSHO au mnausikia tu??
Sherehe zisizo na posho hazina tija kwa wabunge sisi, ila bungeni ndo mambo yote.
 
watz tunahitaji elimu, elimu, elimu: unajisikiaje kupost upuuzi humu halafu suluhisho lako unasema "mbowe must go" akili ndogo sana jadili hoja wwe boya!
 
Kwani hata wewe si umeambiwa usiende kazini, na badala yake ufike uwanja wa Uhuru so nani kakuzuia? Au wale wote walioitika kutokwenda kazin wamefika ktk uwanja wa Uhuru? Chadema ni taasisi sio genge la watu fulani.

Chadema ni genge la wahuni. Haina hadhi ya kuitwa taasisi
 
Bungeni na kuapishwa magufuli kipi cha maana hapo..acha kufananisha sherehe hizo na mambo muhimu kama bunge...

Ukawa mnachekesha sana!kwa hiyo wewe unaona bunge ndio lina maana zaidi kuliko kiapo cha Rais?tutawashangaa sana wabunge wa Ukawa tukiwaona bungeni hasa siku ya ufunguzi!

Unakwenda bungeni kufanya nini wakati rais aliyeko madarakani humtambui na humtaki?!inatakiwa siku ya kufunguliwa bunge kwa kikao cha kwanza wasihudhurie bungeni,hapo ndipo tutajua kama kweli wamenuna au unafiki tu
 
Matokeo hawajakubaliana nayo wahudhurie kufanya nini???

Ni utoto unawasumbua na wakikua wataacha, sasa wakiwa bungeni pesa ya serikali wasiyoikubali wataichukua ama nayo wataisusia? make hazina ni moja ambayo inaongozwa na serikali ileile wanayoipa kisogo ..ama ndo yale ya baniani mbaya kiatu chake dawa
 
Wabunge hao wamezuiliwa kuhudhuria kwenye sherehe ya kuapishwa Rais Magufuli jambo ambalo halipendezi hata kidogo.
Swali kwao ni kwamba, kama leo wamegoma je, siku ya kulihutubia bunge tarehe 17 napo watagoma kwenda?

Sio chaguo letu ndio maana wabunge wetu hawajaenda ni sawa hata wakitoka bungeni.
 
Siwezi ongelea uchaguzi wa tz sana kama mkenya lakini umenikumbusha Uhuru akiapishwa aliyeshindwa uchaguzi Raila na mgombea mwenza wake Kalonzo walikuwa eti south afrika 'holiday'.Nilichukizwa sana na tabia hiyo ya kitoto na isiyo ya kizalendo.Urais ni wa kuunganisha nchi yote kwa jumla haijalishi nani kaketi kwenye kiti hicho.

Watoto unawasumbua wakikua wataaacha ..manyumbu ya Mbowe yana shida sana, mie nqjiuliza kama kweli wanajua kususa ni kwanini hawakususia hata uchaguzi ili dunia iwaelewe kwambwa wako real?
 
Wabunge hao wamezuiliwa kuhudhuria kwenye sherehe ya kuapishwa Rais Magufuli jambo ambalo halipendezi hata kidogo.
Swali kwao ni kwamba, kama leo wamegoma je, siku ya kulihutubia bunge tarehe 17 napo watagoma kwenda?

mkuu swali hili ingefaa wajibu uongozi wa chadema
 
Wahuni wa Ukawa wanasumbuliwa na utoto, kamakweli wako real kwanini hawakuususia uchaguzi? wakitegemeaje haramu siku moja iwazalie harari? unapoamua kuubali uchaguzi alafu ukayapinga matokeo yake inakuwa ni illogical
 
Siwezi ongelea uchaguzi wa tz sana kama mkenya lakini umenikumbusha Uhuru akiapishwa aliyeshindwa uchaguzi Raila na mgombea mwenza wake Kalonzo walikuwa eti south afrika 'holiday'.Nilichukizwa sana na tabia hiyo ya kitoto na isiyo ya kizalendo.Urais ni wa kuunganisha nchi yote kwa jumla haijalishi nani kaketi kwenye kiti hicho.

Watoto unawasumbua wakikua wataaacha ..manyumbu ya Mbowe yana shida sana, mie nqjiuliza kama kweli wanajua kususa ni kwanini hawakususia hata uchaguzi ili dunia iwaelewe kwambwa wako real?
 
Back
Top Bottom