Wabunge wa CHADEMA hawajafanya jambo la busara

Wabunge wa CHADEMA hawajafanya jambo la busara

Wabunge hao wamezuiliwa kuhudhuria kwenye sherehe ya kuapishwa Rais Magufuli jambo ambalo halipendezi hata kidogo.
Swali kwao ni kwamba, kama leo wamegoma je, siku ya kulihutubia bunge tarehe 17 napo watagoma kwenda?
hebu fafanua wamezuiliwa au wamegoma ?
 
Wabunge hao wamezuiliwa kuhudhuria kwenye sherehe ya kuapishwa Rais Magufuli jambo ambalo halipendezi hata kidogo.
Swali kwao ni kwamba, kama leo wamegoma je, siku ya kulihutubia bunge tarehe 17 napo watagoma kwenda?

Hawa ni watu waliolitia hasara taifa kwa kumforce kikwete aanzishe mjadala wa katiba mpya kwamba isipobadilishwa katiba wataandamana mwaka mzima. lakini cha ajabu ni kuwa hawana adabu na katiba yeyote. ya chadema wameshaivunja several times, ya jamhuri hawaiheshimu lakini wanataka mpya, hawajui kuwa katiba ni maandiko ambayo sio kwamba yanamburudisha mtu saa zote, yakupasa huiheshimu katiba hata kama inakuumiza.
Kwa katiba ya sasa raisi akiapishwa hakuna tena porojo, huyo ndiye amiri jeshi wenu mkuu, miaka 5 mmecheza danadana na siasa za majitaka bila ya kuleta tija kwa wananchi! na hakika kama mtarejea tena upuuzi ule mnaweza mkaanguka wote. kama Lissu, Mnyika na Mdee hawajajifunza waambie watoke tena bungeni waone wananchi watawafanya nini! kuna ambao waliponea chupuchupu kama sio chakachu za hapa na pale, nenda kawarepresent wananchi, wewe unalikimbia bunge, posho unachukua then baada ya 5 years unataka tukutume tena bungeni!
lakini kama sio ulofa basi utakuwa ujinga, mtu huwezi kugomea matokeo ya tume unayoiita haiko huru kwa kuwa mgombea wenu hajawa raisi, ila wewe unajiita mbunge kwa matokeo ya tume hiyohiyo.
Nadhani kama mtakuwa serious mwaka huu, msiingie bungeni kabisa kuapishwa na kuwe na wabunge wa ccm pekee na nyinyi msusie vikao vyote hadi baada ya miaka 5. mje kugombea uraisi na ubunge 2020, hapo mtawakomoa sana ccm!
 
wabunge hao wamezuiliwa kuhudhuria kwenye sherehe ya kuapishwa rais magufuli jambo ambalo halipendezi hata kidogo.
Swali kwao ni kwamba, kama leo wamegoma je, siku ya kulihutubia bunge tarehe 17 napo watagoma kwenda?

kwenye posho huwa hawagomi
 
Hata Dodoma bungeni wasiende vikao vyote sababu vitakuwa chini ya PM Atakayekuwa kateuliwa na Rais ambaye hawakubaliani nae.

Dah, hili tatizo la wabongo kukosa elimu ni kubwa kuliko maelezo! Yaani vikao vya bunge huwa vinakuwa chini ya waziri mkuu! Ngashooka kabisa...
 
Siwezi ongelea uchaguzi wa tz sana kama mkenya lakini umenikumbusha Uhuru akiapishwa aliyeshindwa uchaguzi Raila na mgombea mwenza wake Kalonzo walikuwa eti south afrika 'holiday'.Nilichukizwa sana na tabia hiyo ya kitoto na isiyo ya kizalendo.Urais ni wa kuunganisha nchi yote kwa jumla haijalishi nani kaketi kwenye kiti hicho.

Yaani hawajitambui hawa wako kama wakimbizi.
 
Mtatoana macho bure Wakati wanasiasa wanapongezana nyuma ya camera
 
Back
Top Bottom