Wabunge wa CCM mbona mnafeli sana kwa Mbowe?

Wabunge wa CCM mbona mnafeli sana kwa Mbowe?

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Posts
104,319
Reaction score
183,639
Kwa hali ilivyo ni dhahiri bunge hili la mwisho la Ndugai, bila kupenda litakuwa linajadili hotuba ya jana ya Mbowe kuhusu Corona hadi litakapovunjwa rasmi 30/6/2020

Wabunge wa CCM mara nyingi wamekuwa na udhaifu wa kutegeka kirahisi na mitego ya Mbowe na hili halina afya kwa bunge, chama wala mbunge mwenyewe binafsi bali ni kumpa KIKI huyo Mbowe.

Kwanini umjadili Mbowe wakati kuna mambo mengi ya msingi ya kujadili na muda wenyewe ni mchache?

Mwacheni Mbowe na pumba zake nyie fanyeni kazi tuliyowatuma, kumpayukia huyo Mbowe hakuna msaada wowote wa wewe kurudi bungeni October.

Maendeleo hayana vyama!
 
Mbowe anatafuta umaarufu wa kisiasa tu

Unajua Kwanini Mbowe anataka lockdown yeye kwa mwezi analipwa na serkali zaidi ya milion ishirini kwa mwezi Kwahiyo Wewe mwanambagala hata ukifa njaa Mbowe hana habari
 
Mbowe anatafuta umaarufu wa kisiasa tu

Unajua Kwanini Mbowe anataka lockdown yeye kwa mwezi analipwa na serkali zaidi ya milion ishirini kwa mwezi Kwahiyo Wewe mwanambagala hata ukifa njaa Mbowe hana habari
Bia yetu upo ndugu yangu,nilianza kuwa na wasi wasi baada ya kutokukusia kwa siku mbili nzima
 
Mbowe anatafuta umaarufu wa kisiasa tu

Unajua Kwanini Mbowe anataka lockdown yeye kwa mwezi analipwa na serkali zaidi ya milion ishirini kwa mwezi Kwahiyo Wewe mwanambagala hata ukifa njaa Mbowe hana habari
umaarufu upi asio nao KUB?
 
Tangu lini wabunge wa Ccm wakawa na uwezo wa kujadili hoja za msingi bungeni? Wanachoweza wao ni kupiga meza, kupiga vigeregere, kuunga mkono hoja, kuitikia 'ndiyoooooo', kuwapiga vijembe wapinzani, kutumia muda wao kupongeza badala ya kuelezea changamoto za majimbo yao , nk.

Nitasikitika sana iwapo wabunge wengi makini wa upinzani hawatarudi kwenye bunge lijalo, maana binafsi nitakata kabisa tamaa ya kuangalia vioja vya wabunge wa ccm.
 
Mbowe anatafuta umaarufu wa kisiasa tu

Unajua Kwanini Mbowe anataka lockdown yeye kwa mwezi analipwa na serkali zaidi ya milion ishirini kwa mwezi Kwahiyo Wewe mwanambagala hata ukifa njaa Mbowe hana habari
Afadhali Mbowe kuliko Jiwe alikimbia na familia yake kujificha kijijini!
 
Nilipigwa ban Ndugu yangu, nikikosekana humu km sina ban basi ujue bando limeniushia

Corona tutamshinda tu Mkuu
Bia yetu upo ndugu yangu,nilianza kuwa na wasi wasi baada ya kutokukusia kwa siku mbili nzima
 
Wakimjadili Mbowe ni lazima muda wao upotee, sababu uwezo wao wa kumuelewa na kufanya reasoning ni mdogo sana.

Si umeona jinsi maziko ya waliokufa kwa matatizo ya kupumua yanavyofanyika kichawi (zamani iliaminika ni uchawi na uchuro kuzika usiku)?.

Baada ya matatizo ya kupumua kumlenga na kumuondoa wa kwanza aliyekuwa akishiriki vikao vya bunge Ndugai analamika kuwa siyo utamaduni wetu kuzika mtu popote anapofia, yaani ndiyo karudiwa na akili.

Kama matatizo ya kupumua yamekuja kurudisha akili za watanzania basi na acha yafanye kazi yake tu mpaka itakapo kamilika.
 
Kwa hali ilivyo ni dhahiri bunge hili la mwisho la Ndugai, bila kupenda litakuwa linajadili hotuba ya jana ya Mbowe kuhusu Corona hadi litakapovunjwa rasmi 30/6/2020

Wabunge wa CCM mara nyingi wamekuwa na udhaifu wa kutegeka kirahisi na mitego ya Mbowe na hili halina afya kwa bunge, chama wala mbunge mwenyewe binafsi bali ni kumpa KIKI huyo Mbowe.

Kwanini umjadili Mbowe wakati kuna mambo mengi ya msingi ya kujadili na muda wenyewe ni mchache?

Mwacheni Mbowe na pumba zake nyie fanyeni kazi tuliyowatuma, kumpayukia huyo Mbowe hakuna msaada wowote wa wewe kurudi bungeni October.

Maendeleo hayana vyama!
Mbona walishaanza toka jana. Si wabunge wa CCM tu bali viongozi wote wenye nasaba na CCM, wakiwemo wakuu wa mikoa, wilaya, n.k. Wameshaingia tunduni.
 
Wabunge wa CCM wametumwa kumdhibiti Mbowe na wapinzani wenzake na siyo kuwasemea wananchi.
 
Nilipigwa ban Ndugu yangu, nikikosekana humu km sina ban basi ujue bando limeniushia

Corona tutamshinda tu Mkuu
Pomoja sana mkuu na pole kwa ban,mie nilidhani corona kishafanya yake,Wewe huwezi ishiwa bundle mkuu,usitake kumdharirisha mwajiri wako.
 
Kwa hali ilivyo ni dhahiri bunge hili la mwisho la Ndugai, bila kupenda litakuwa linajadili hotuba ya jana ya Mbowe kuhusu Corona hadi litakapovunjwa rasmi 30/6/2020

Wabunge wa CCM mara nyingi wamekuwa na udhaifu wa kutegeka kirahisi na mitego ya Mbowe na hili halina afya kwa bunge, chama wala mbunge mwenyewe binafsi bali ni kumpa KIKI huyo Mbowe.

Kwanini umjadili Mbowe wakati kuna mambo mengi ya msingi ya kujadili na muda wenyewe ni mchache?

Mwacheni Mbowe na pumba zake nyie fanyeni kazi tuliyowatuma, kumpayukia huyo Mbowe hakuna msaada wowote wa wewe kurudi bungeni October.

Maendeleo hayana vyama!
Leo umekunywa mkangafu wa mwaka juzi nn mbona mitusi mingi?
 
Back
Top Bottom