Wabunge wa CCM ambao hawakushinda kihalali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM ambao hawakushinda kihalali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, Mar 25, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    Wakuu.
    Mnakumbuka kuwa uchaguzi wa mwaka 2010 ulitawaliwa na uchakachuaji wa hali ya juu huku wabunge wengi wa ccm wakitangazwa washindi kwa mizengwe iliyo ambatana na ufyatuaji risasi na upigaji wa mabomu ya machozi.

    Wabunge wa ccm ambao hawakushinda ki halali ni.
    1. Makongoro Mahanga v/s Mpendazoe wa chadema. Ukonga
    2. Omari Nundu v/s Mussa Mbarouk wa Cuf Tanga.
    3. Peter Serukamba v/s.... Wa chadema Kigoma mjini.
    4. Mbunge wa kibaha v/s Habib Mchange wa chadema.
    Ongeza orodha.
    5........
    6........
     
  2. I

    Ichobela JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    5.Dr Festus Limbu V/s Ngongoseke wa UDP jimbo la Magu.
    6.Stephen Maselle V/s ......wa CDM Shinyanga mjini(Sasa marehemu)
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lameck Airo (CCM) Vs Ocholla Ndira (CHADEMA) Rorya!
     
  4. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha kitu! Yule mbunge wa chadema shinyanga mjini alikuwa kashinda kabisa mabingwa wakamchakachua, nani anamkumbuka jina yule marehemu? Walio muibia Mungu hatawaacha salama kwa dhuluma zao.
     
  5. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wabunge waliopita bila kupingwa vs katiba ya JMT
     
  6. T

    Tiamaji Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wabunge wote wa ccm waliiba kura hata ambao hawakupingwa,.yan jamaa wajinga walichakachukua ili waonekane wameshnda kwa kishindo!.
     
  7. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Magadula Shelembi, may GOD rest his soul in peace.
     
  8. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Augustine MremaCCM/TLP vs John Mrema CHADEMA. jimbo la Vunjo!!
     
  9. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Komu wa chadema v/s waziri wa viwanda na biashara. jimbo la moshi vijijini.
     
  10. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,709
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    7. Kifaru....vs Regia Mtema(RIP) Kilombero
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ole Medeye (ccm) Vs Ole Kisambu (Chadema) Arusha Vijijini ama Arumeru Magharibi.
    Hawa magamba walichakachua usiku kucha na mpk NEC wakaridhia na wakawapa magamba.
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,808
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    makongoro mahanga ni mwizi (wa kura).

    nafikiri ndo mbunge anayeongoza kwa kuchukiwa na wananchi wa jimbo lake kuliko mbunge yoyote Tanzania.
     
  13. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa wezi wakubwa umewaacha nakupa hawa
    Wasira Bunda vs Marugu wa chadema alitishia na kuhonga zaidi ya milioni 70
    Makala vs chadema mvomero, mkapa alihonga milioni sitini
    Mtemvu Temeke Vs Limbu wa CUF
    Nyambari Vs waitara Tarime
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,140
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Kikwete nae aliiba kura za dk slaa.mpuuz sana huyu..
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwikwi kwikwi kwikwi kwikwi kwikwi heeeeeeeeeeh!!!!!

    JK ndiyo mbunge wa jimbo gani vile?
     
  16. Ng'wanambula

    Ng'wanambula Senior Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Yule aliyekuwa mgombea wa CHADEMA Shinyanga mjini ambaye sasa ni marehemu anaitwa PHILLIP MAGADULA SHELEMBI
     
  17. I

    Ichobela JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ki ukweli katika majimbo yote hili la Shinyanga mjini ilikuwa balaa....Stephen Masele mwenyewe anajua walichofanya na kama anaweza kutuhakikishia kuwa alishinda kiukweli hebu alonge hapa JF tumpe vidonge live.....Achani ufisadi wenu mpaka kwenye kura.....tutakushushia hata siri zako za Tigo...tunakujua vizuri tokea Stanbic wala hutudanganyi kitu.....
     
  18. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    11.Nchimbi vs MBOGORO CDM
     
  19. M

    Makupa JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Jamani acheni uongo John mrema alikuwa msindikizaji kwenye ule uchaguzi , mimi binafsi ni mwanavunjo
     
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Abdul Mteketa vs Regia Mtema(rip)
     
Loading...