Wabongo kwa kupenda kuiga igeni na hiiyo suruwali


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,175
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,175 280
HAYA WALE WANAOPENDA KUIGA IGENI NA HIYO SURUWALI .............

559974_251179184984145_1738957489_n.jpg
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,090
Likes
14,125
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,090 14,125 280
Jamani mbona hii ndio ilikua suruali ya suti ya send off yangu ooooh sorry ya Bag party yangu? mnataka niweke sample??
 

Forum statistics

Threads 1,213,442
Members 462,124
Posts 28,477,586