Waalimu,Stress zenu msimalizie hasira watoto watu.

Waalimu,Stress zenu msimalizie hasira watoto watu.

Seaman88

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Posts
417
Reaction score
156
Nimeumia baada ya kuona video inayosambaa mitandaoni,waalimu wanne wakimuadhibu mwanafunzi yule wa secondary.

Waalimu timizeni majukumu yenu shule sio kambi ya jeshi.kutokana na kusambaa kwa video hiyo kwa kiasi kibubwa ni wazi kwamba ajira zenu zipo mashakani mpaka muda huu.Nafikiri kwa kipindi kama hiki cha uongozi wa mh Magufuli ni wazi kwamba waziri mwenye dhamana ya elimu hatakubaliana na lililofanywa na wale waalimu wa ile shule.
 
Wala mim si walaumu walimu acha wawapige tu hakuna namna katika hili msilete siasa tuangalie ukweli
 
Watapigwa tuh na ivi walidanganywa mshahara utapanda afu Hora bc nasema wawa pige tuh mana amna namna xx
 
M walimu walionifundisha nazani wananielewa fresh mimi ningeindoka na sikio kipindi hicho nina hakili za kitoto dah panhechimbikaa
 
Nimeumia baada ya kuona video inayosambaa mitandaoni,waalimu wanne wakimuadhibu mwanafunzi yule wa secondary.

Waalimu timizeni majukumu yenu shule sio kambi ya jeshi.kutokana na kusambaa kwa video hiyo kwa kiasi kibubwa ni wazi kwamba ajira zenu zipo mashakani mpaka muda huu.Nafikiri kwa kipindi kama hiki cha uongozi wa mh Magufuli ni wazi kwamba waziri mwenye dhamana ya elimu hatakubaliana na lililofanywa na wale waalimu wa ile shule.
WAZAZI FUATILIENI MAISHA YA WATOTO WENU SHULENI. MNAONA UNYAMA UNAOTENDWA NA ETI NI WALIMU/WALEZI. FUATILIENI VINGINEVYO MTALIA MACHOZI YASIYO KAUKA. HUYU SI AJABU AKAMABABISHIA MTOT BRAIN DAMAGE AMBAYO ITAKUWA MZIGO WEWE MZAZI KUMTUNZA MTOTO
 
Hii taaluma iangaliwe upya..Sifa za watu wanaokua recruited kuingia kwenye ualimu ziangaliwe upya
 
Kuna mitoto mingine nunda, kiasi kwamba hata kwa wazazi wake ameshindikana na wanaamua kutusakizia walimu, sasa sisi tunasema tutapiga tu maana imeandikwa mtoto usimnyime mapigo
Mtazamo wako wakilofa sana ndugu...inaonyesha huna maadili na unadhani kudhalilisha wanafunzi ndio itaondoa matatizo yako kitu ambacho hata hakiingii akilini.

Mwanafunzi si MHALIFU. Kama walimu hampendenzwi na tabia za mwanafunzi ruksa kumsimamisha masomo sawa wewe mwalimu kila.za?
 
Alafu unaweza kuta huyo ni mzazi ndo amempeleka huyo mtoto kwa walimu ili wamshughulikie kwa sababu ya utukutu
 
Awa watoto wakorofi sana, acheni kutetea ujinga ii sio siasa ni elimu, acha tu wapigwe na uyo madam aliyechukua video ndo atakua kaisambaza, wamshughulikie na yeye
 
Kuna mitoto mingine nunda, kiasi kwamba hata kwa wazazi wake ameshindikana na wanaamua kutusakizia walimu, sasa sisi tunasema tutapiga tu maana imeandikwa mtoto usimnyime mapigo
Huyo hajakutana na walimu, nasikia hao madogo wako field, akikutana na mwl mwenye stress za kutokupandishwa daraja, mshahara mdogo af maskani ye ndo kabutua aokoe wenzake mbo unaweza hisi ni ISIS, na kuna madogo wanapiga chuma juzi kati wamerudisha defender mbili za polisi hadi wakarudi kujipanga, kifupi mwl amechoka na mwanafunzi amechoka so wakikutana habari yake inabidi ukae
 
Kidogo nn="Ugoro, post: 17934927, member: 76004"]Nimeumia baada ya kuona video inayosambaa mitandaoni,waalimu wanne wakimuadhibu mwanafunzi yule wa secondary.

Waalimu timizeni majukumu yenu shule sio kambi ya jeshi.kutokana na kusambaa kwa video hiyo kwa kiasi kibubwa ni wazi kwamba ajira zenu zipo mashakani mpaka muda huu.Nafikiri kwa kipindi kama hiki cha uongozi wa mh Magufuli ni wazi kwamba waziri mwenye dhamana ya elimu hatakubaliana na lililofanywa na wale waalimu wa ile shule.[/QUOTE]
Kidogo nitoe machozi japo ni mwnaume mm.. Baada ya kuona ile Video

Ule c upigaji kwa ajili ya kumkomboa mwnafunz kutka ktk jeur alizo nzo bali ni kumfanya awe jeuri zaidi

Nngekuwa mm enzi zangu nngeshawamwagia chai ya moto usoni kwa kweli nsingewaacha...mtu anapiga tena usoni kiukwel walidhamiria kumuua au kumfanya awe kichaaaa

Kwa hyo naiomba serikali iwafungulie kesi wale walimu ya kujaribu kumuua mwnafunz kwa makusudi.

Asante
 
Lakini je tumepata tarifa sahihi kuhusu hilo tukio, ni vema tungepasta chanzo halisi cha tarifa na kisha ndio tulijadili kwa kina.
 
Awa watoto wakorofi sana, acheni kutetea ujinga ii sio siasa ni elimu, acha tu wapigwe na uyo madam aliyechukua video ndo atakua kaisambaza, wamshughulikie na yeye
mkuu ikianza vita ya waalimu na watoto wakorofi nakwambia hawatapona waalimu. acha mambo haya waalimu hao wamekosea
 
Ningalikuwa mm ndo mwanafunzi cjui nn kingetokea kwa hao walimu baada ya ilo tukio.
 
Back
Top Bottom