Waalimu! madaktari hao, mambo safi

Waalimu! madaktari hao, mambo safi

kimboka one

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2010
Posts
734
Reaction score
85
nashukuru bunge na serikali angalau kwa dakika za mwisho wameonesha kujali maisha wa watanzania wanaoendelea kufa kwa kukosa matibabu.

hatimaye waziri mkuu kuamua kuwapiga chini katibu mkuu na mganga mkuu, hope na mengine wataendelea kubadilisha.

swali ninalojiuliza hivi mpaka watu wafe kwa madaktari kuwagomea ndugu zao kutowapa tiba ndiyo serikali ijuwe kutumia lugha nzuri ya majadiliano?.

sasa shida ipo pia kwa waalimu ambao kwao serikali inawadharau na kuwaona kama watoto ambao wakipewa pipi tu wale viongozi wao wakuu (CTW)wanapoa, tujiulize walisema madai ya waalimu ni mwezi wa 12 na wa kwanza mwaka huu,je? waalimu wamelipwa? au kwakuwa mgomo wao baridi unaendelea hautowi madhara yake leo? au kwa kuwa watoto wao hawausiki na madhara hayo?.

hivi hawa viongozi wana roho kweli?,sitaki kuwaambia waalimu waige madaktari la hasha maana wataumia watoto wetu ila seikali jaribuni kufanya jambo kwa waalimu pia,msisubiri wagome
 
walimu bado wanaumwa degedege, wenzao wanalipwa take home almost 950000 kwa mwezi, wao wanalipwa tumshahara cha laki tatu kwa degree holder na bado wameweka masaburi yao chini
 
Mbona unashindwa kuoanisha heading yako na maelezo yako? Au ndiyo umezinduka kutoka usingizini!
 
huyu waziri mkuu si alijaribu kutumia ubabe, nafikiri amekwisha ona ubabe muda mwingine haufai.
 
Huu ni uchochezi mwingine, mods he ondoa hii thread bana! moto wa madaktari unakaribia kuzimwa wewe unataka kuchochea mambo mengine!
 
walimu wakigoma 2tachukua wa jeshin waje wakabe nafasi zao! Qwi qwi qwi qwi
 
Hahahaha! Walimu hamkeni mpate haki yenu. Acheni kulala
 
Ukwel lzm usemwe ila walim ndo mmm wenzao wanavyoanza kaz huwa wanagewa hela ya kujikim siku 14 wao wamepewa siku 7 tu wanaambiwa ni waraka mpya mmmm maticha ni nouma
 
huyu waziri mkuu si alijaribu kutumia ubabe, nafikiri amekwisha ona ubabe muda mwingine haufai.

Ile pia ilikuwa ni hatua iliyosaidia kufikia mwafaka, lakini pia baadhi yao si walirejea kazini wakawahudumia ndugu zetu japo waligoma tena baadae. Big up mtoto wa mkulima.
 
Hivi madaktri watapewa zile million 3 walizodai??

Pinda hajataja kiasi halisi ila kasema posho zao za kukesha kazini ukijumlisha na mshahara inaweza fika 3.5 milion. sasa sijui ni usanii au ni vipi.
 
Huu ni uchochezi mwingine, mods he ondoa hii thread bana! moto wa madaktari unakaribia kuzimwa wewe unataka kuchochea mambo mengine!

Ndugu;

Siyo uchochezi, panapofuka moshi ujue kuna dalili ya moto. Na pia elewa kuwa si Waalimu tu, na watumishi wengine wote sekta zote Serikalini na binafsi.

Kama ni ugumu wa maisha haupo kwa wachache, hata na mimi niliyeajiriwa hapa katika Stationery inafikia wakati bosi wangu yabidi aniongeze posho, vinginevyo ....................................

MAdakitari na Wabunge siyo wanaojua kuishi vizuri peke yao. Mfumuko wa bei upo kwa watu wote na huu umetengenezwa na Serikali, mbona enzi za Uongozi wa B. Mkapa hakukuwa na mfumuko wa bei, kwa nini huyu tu???

AJIANDAE NA WENGINE TUPO NJIANI.

Walimu wameshatangaza wanataka mshahara wa 900,000/= na wametoa hadi July 2012. Subiri wasiposikiliza maombi yao mgomo wa waalimu tanzania nzima unakuja mwezi wa Sept au Oct. 2012. Ambao hautazimika mpaka kieleweke.

na wengine tupo jikoni tunaandaa sera na kiasi gani tupewe.

Mbunge yeye ni nani atafune keki ya Taifa peke yake, na sisi tunaipenda tunajua uchumi wa Tanzania unaruhusu.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
hebu edit hiyo heading yako unantia hasira wakati wameshakufa watz wenzetu kibao juu ya mgomo wa madaktari.
 
Kwa hakika walimu wanapata tabu sana tena sana, kila nikiwafikiria naona uchungu maana na siye tumepitia humo. Kazi hii ni ngumu na inachezewa sana. Wamepata somo, wajifunze wataelewa. Angalizo: Mkoba na Oluoch wameshiba, wenye njaa teteeni haki zenu. Hongera Doctors, japo mlitakiwa kuwekewa pesa kwanza ndo mrudi kazini, ahadi si lazima itekelezwe kwa muda japo ni matumaini...lindeni ultimatums
 
walimu-The sleeping Giant!! Waoga hao! Hawajui haki zao wala kitu umoja kwao ni neni la kichina
 
Kabla ya waalimu kugoma iiundwe tume ya kuwakagua wanavyofundisha. waalimu wengine VILAZA wanachakachua wanafunzi. Ni wachache wanaofundisha ipasavyo. Hasa wa Secondary. wapo waliokwenda ualimu kuganga njaa na si kufundisha. ikiundwa hiyo tume ya wakaguzi huru itagundua uwezo wao wa kufundisha.
 
Mimi ni mwalimu! Moto mkubwa waja, zaid hata ule wa madokta!
 
Back
Top Bottom