Waagizaji wakubwa wa viatu nchini


CoSo

CoSo

New Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
1
Likes
0
Points
3
CoSo

CoSo

New Member
Joined Jun 27, 2016
1 0 3
Hi Wanajamii, nahitaji kupata wafanyabiashara wakubwa ambao huagiza makontena ya viatu kuleta hapa Tanzania, au kama unawajua wauzaji wakubwa wa viatu au bidhaa zozote zinazohusiana na ng'ozi hapa nchini tafadhali wasiliana kwa email cosotanzania@gmail.com au simu na. 0788 298 071 kuna fursa kwaajili yao.

Thanks

CoSo
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,291