Vyuo vinavyotoa degree za mezani Tanzania!

Vyuo vinavyotoa degree za mezani Tanzania!

Status
Not open for further replies.
Usibishane na keyboard kijana humu kuna watu eana hadhi sana,kuwafahamu ndo huwezi ila habari ndo hiyo..
Japokuwa na hao unaowasemea wamo ila siyo wote,
nasema nilichona uhakika nacho na siyo hisia,
Humu jamii forums kila mtu amepata div 1 na kila mtu amesoma course nzur na ana kazi,uongo mtupu,kama una kazi kweli ucngepata muda wa kushinda jamii forum mchana kutwa na ucku kucha,..udanganyifu tu
 
Usibishane na keyboard kijana humu kuna watu eana hadhi sana,kuwafahamu ndo huwezi ila habari ndo hiyo..
Japokuwa na hao unaowasemea wamo ila siyo wote,
nasema nilichona uhakika nacho na siyo hisia,

Lakini wengi ni fix sana,maana hakuna hata mmoja anaesema ana dv 2 au three,mm ni mwanafunzi lakini kusema la haki cjamuona mtu mwenye kazi ya maana kama engineer anashinda humu kubishana na watu,ila wa humu majigambo kibao mara ooh nilipokua nafanyisha interview wanafunzi wa chuo gani wapo shallow, mm mwenyewe napata muda wa kuingia humu likizo au weekend but wao daily na kila post wanacomment
 
Acheni sifa za kijinga!!


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
kozi gani iyo mwenzetu uliyosoma wew?bila shaka Kitururu humjui wew ndo mana ulipata raha
jamani udom raha,kozi zenye wanafunzi wengi assgmt one ndio hiyo hiyo assmnt two na hiyo tct one ,two,na UE
 
Humu jamii forums kila mtu amepata div 1 na kila mtu amesoma course nzur na ana kazi,uongo mtupu,kama una kazi kweli ucngepata muda wa kushinda jamii forum mchana kutwa na ucku kucha,..udanganyifu tu

Hatuna kazi...tuna pesa! Hapo vipi....


Log out nenda kafanye kazi.
 
Halafu mnatoka hapo bado mnahangaika na bahasha mtaani,badala ya kutumia muda wa ziada kufanya mambo ya kimaendeleo,
jamani udom raha,kozi zenye wanafunzi wengi assgmt one ndio hiyo hiyo assmnt two na hiyo tct one ,two,na UE
 
Hatuna kazi...tuna pesa! Hapo vipi....


Log out nenda kafanye kazi.

Nipo likizo ndio maana nabishana na jobless kama wewe,subir kuanzia oct13 kama utaona nabishana ujinga na wewe hapa,vp na wewe mkuu una 1 ya ngapi 0level?advance je?
 
Nipo likizo ndio maana nabishana na jobless kama wewe,subir kuanzia oct13 kama utaona nabishana ujinga na wewe hapa,vp na wewe mkuu una 1 ya ngapi 0level?advance je?

Kumbe denti...subiri umalize chuo ndo utaelewa.

Nilikuwa na 1.12 na 1.9 na first class...hapo vipi!!!!

* kazi si grade ingawa grade kama uliipata kihalali inamaanisha something.

I hope one day you will come to realize that. Jitume sana kazini. Tamani kujua mengi. Read wildly and widely. Usiache kusoma hata kama umemaliza formal education. Knowledge is power. It is not where you went to school but how much you learned that matters.

Ndiyo maana some great inventors hawakupata formal education ila walifanya mengi makubwa katika dunia hii.

Its good ku argue about schools and all that sometimes but dont let it get to ur head. Mwisho wa siku utakuwa out there alone, not with your lecturers or vice chancellor!

Good morning mdogo wangu...
 
Kumbe denti...subiri umalize chuo ndo utaelewa.

Nilikuwa na 1.12 na 1.9 na first class...hapo vipi!!!!

* kazi si grade ingawa grade kama uliipata kihalali inamaanisha something.

I hope one day you will come to realize that. Jitume sana kazini. Tamani kujua mengi. Read wildly and widely. Usiache kusoma hata kama umemaliza formal education. Knowledge is power. It is not where you went to school but how much you learned that matters.

Ndiyo maana some great inventors hawakupata formal education ila walifanya mengi makubwa katika dunia hii.

Its good ku argue about schools and all that sometimes but dont let it get to ur head. Mwisho wa siku utakuwa out there alone, not with your lecturers or vice chancellor!

Good morning mdogo wangu...
kumbe na wewe wale wale,hahaha,mimi denti ndio unataka nidanganye kama wewe,kama wewe msomi usingejiita mentor, hizi keyboard zinatupa kiburi dah..kumbe na wewe una div1?hahaha,..
 
Kumbe denti...subiri umalize chuo ndo utaelewa.

Nilikuwa na 1.12 na 1.9 na first class...hapo vipi!!!!

* kazi si grade ingawa grade kama uliipata kihalali inamaanisha something.

I hope one day you will come to realize that. Jitume sana kazini. Tamani kujua mengi. Read wildly and widely. Usiache kusoma hata kama umemaliza formal education. Knowledge is power. It is not where you went to school but how much you learned that matters.

Ndiyo maana some great inventors hawakupata formal education ila walifanya mengi makubwa katika dunia hii.

Its good ku argue about schools and all that sometimes but dont let it get to ur head. Mwisho wa siku utakuwa out there alone, not with your lecturers or vice chancellor!

Good morning mdogo wangu...
Wewe fix tu bwana mdogo usidanganye watu,watu wenye akili hawawi mentor kama wewe,unasoma diploma ya ufugaji nyuki huko unatutishia una first class!ya chuo gani na mwaka gani?...pumbav
 
kumbe na wewe wale wale,hahaha,mimi denti ndio unataka nidanganye kama wewe,kama wewe msomi usingejiita mentor, hizi keyboard zinatupa kiburi dah..kumbe na wewe una div1?hahaha,..

Ahahahaha unanifurahisha sana mdogo wangu. Punguza Munkari tuongee vyema nikupe na ushauri.

Google ujue kuna tofauti kati ya 'mentor' na 'mental'

Umesema unasomea nini vile?
 
Last edited by a moderator:
Ahahahaha unanifurahisha sana mdogo wangu. Punguza Munkari tuongee vyema nikupe na ushauri.

Google ujue kuna tofauti kati ya 'mentor' na 'mental'

Umesema unasomea nini vile?

Ninachosomea wewe hakikuhusu,unataka kujua ili iweje?acha sifa za kijinga,mm sijajosifia unaetakiwa kusema umesoma nini ni wewe unaeleta sifa sisizo na tija,uongo tu ndio wenu,wewe sema umesomea shule gani na mwaka gani na mimi nitakuambia nimesomea wap na mwaka gani,usidanganye watu bwana mdogo
 
Last edited by a moderator:
Humu jamii forums kila mtu amepata div 1 na kila mtu amesoma course nzur na ana kazi,uongo mtupu,kama una kazi kweli ucngepata muda wa kushinda jamii forum mchana kutwa na ucku kucha,..udanganyifu tu

Makavu Live ha ha ha haaaaaa.
 
Ninachosomea wewe hakikuhusu,unataka kujua ili iweje?acha sifa za kijinga,mm sijajosifia unaetakiwa kusema umesoma nini ni wewe unaeleta sifa sisizo na tija,uongo tu ndio wenu,wewe sema umesomea shule gani na mwaka gani na mimi nitakuambia nimesomea wap na mwaka gani,usidanganye watu bwana mdogo

Hahahah...

* Kama unaniita bwana mdogo na upo chuo utakuwa unasoma elimu ya watu wazima...shikamoo baba mdogo.

* Mawenzi Secondary 2000 - 2003

* Same High School 2004

* Majengo High School 2004 - 2006

* Nairobi University (govt sponsor) computer Science 2006 - 2009

Am waiting on you...
 
Hahahah...

* Kama unaniita bwana mdogo na upo chuo utakuwa unasoma elimu ya watu wazima...shikamoo baba mdogo.

* Mawenzi Secondary 2000 - 2003

* Same High School 2004

* Majengo High School 2004 - 2006

* Nairobi University (govt sponsor) computer Science 2006 - 2009

Am waiting on you...

Kwanza nimekukamata wewe ni muongo?hakuna chuo kinachoitwa Nairobi University!!au mwenzangu ulitaka kudanganya useme university of Nairobi??duuh uongo mbaya!!..maana mwanafunzi wa UDSM au UDOM hata akikosea hawezi kusema Dar es salaam university au Dodoma University!toka zako muongo Mkubwa wewe
 
saut na udom, pia nataka kusoma shahada ya uzamili kati ya chuo kimojawapo, siwezi kuludi kwenye chuo ninichotafutia shahada ya kwanza, kilinitesa sana, nilihangaika sana, no bata.. Msuli hadi j'mos na j'pili... Nataka chuo ambacho naenda kuchukua master na sio kuitafuta.!
 
Kwanza nimekukamata wewe ni muongo?hakuna chuo kinachoitwa Nairobi University!!au mwenzangu ulitaka kudanganya useme university of Nairobi??duuh uongo mbaya!!..maana mwanafunzi wa UDSM au UDOM hata akikosea hawezi kusema Dar es salaam university au Dodoma University!toka zako muongo Mkubwa wewe

Duh..dogo uko shallow sana...actually huwa tunasema, 'nipo Nairobi Uni' au kufupisha zaidi 'UoN' hiyo ya The University of Nairobi ni too official young man.

Bado huamini? Haya sema wewe ukweli wako..
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom