Vyuo vinavyotoa degree za mezani Tanzania!

Vyuo vinavyotoa degree za mezani Tanzania!

Status
Not open for further replies.
St.john's ipi iliyotajwa? Dom au Dar? Mi dom sikuipata ya mezani na wengi wamedisco wengne warembo wengne wana pesa! Au umechukua mfano mmoja kwa wote?
 
Duh..dogo uko shallow sana...actually huwa tunasema, 'nipo Nairobi Uni' au kufupisha zaidi 'UoN' hiyo ya The University of Nairobi ni too official young man.

Bado huamini? Haya sema wewe ukweli wako..

Shallow upo wewe,computer scientist feki...
Kwanza nitakuaminije?uniandikie tu then useme ndio CV yako!!
 
Mimi sio muongo kama wewe kijana,Mimi ni 2 form four na 2 form6 but na saiv nipo Ardhi university,but uache uongo wewe,najua unadanganya tu hapo,wewe kama ni computer scientist kweli ungekua unafkiria code saiv sio kubishana na mimi hapa!!wenzako ninaowajua wasomi wa computer wanafkiria kutengeneza systems na kutoa idea mpya sio wewe unaetafuta kiki humu
 
Duh..dogo uko shallow sana...actually huwa tunasema, 'nipo Nairobi Uni' au kufupisha zaidi 'UoN' hiyo ya The University of Nairobi ni too official young man.

Bado huamini? Haya sema wewe ukweli wako..

Hapa hujasema umeandika,wewe si unajiita msomi so kwanini usiwe straight tu...kwahio wa university of dar es salaam na wao waseme dar es salaam university au?
 
Mimi sio muongo kama wewe kijana,Mimi ni 2 form four na 2 form6 but na saiv nipo Ardhi university,but uache uongo wewe,najua unadanganya tu hapo,wewe kama ni computer scientist kweli ungekua unafkiria code saiv sio kubishana na mimi hapa!!wenzako ninaowajua wasomi wa computer wanafkiria kutengeneza systems na kutoa idea mpya sio wewe unaetafuta kiki humu

Jiamini mdogo wangu.

Computer scientist si lazima afanye code umekremu maisha mdogo wangu. Ndiyo maana nakusubiri upunguze jazba tuongee kisomi hapa nakujibu kama unavyoandika.
 
Jiamini mdogo wangu.

Computer scientist si lazima afanye code umekremu maisha mdogo wangu. Ndiyo maana nakusubiri upunguze jazba tuongee kisomi hapa nakujibu kama unavyoandika.

Mentor if u can't do code how will u be computer scientist?
I did computer science and programing languages are the core subjects
 
Mtu anayeponda Technical collagez (i.e. DIT, ATC n MTC/MIST/MUST) ni mwehu. Hajui anachoongea
 
Mentor if u can't do code how will u be computer scientist?
I did computer science and programing languages are the core subjects

I did computer science..ninefanya code miaka miwili tu as a profession...systems administrator.
Am now an administrator and have chosen that path over coding.

Tatizo huyu mdogo wangu anaongea kwa jazba nashindwa kumpa funzo.
 
saut na udom, pia nataka kusoma shahada ya uzamili kati ya chuo kimojawapo, siwezi kuludi kwenye chuo ninichotafutia shahada ya kwanza, kilinitesa sana, nilihangaika sana, no bata.. Msuli hadi j'mos na j'pili... Nataka chuo ambacho naenda kuchukua master na sio kuitafuta.!

Mkuu chuo gani ulichosoma au SUA nini?
 
I did computer science..ninefanya code miaka miwili tu as a profession...systems administrator.
Am now an administrator and have chosen that path over coding.

Tatizo huyu mdogo wangu anaongea kwa jazba nashindwa kumpa funzo.

Kaka napendezwa na hoja zako humu, keep it up.
 
Mbona tuliomaliza na tuna elimu ya msingi kutoka shule ya msingi pasua pale moshi inatoa elimu nzuri na tuliomaliza wote pale tunajitegemea na miradi yetu na tumeajiri vijana na wazee wenzetu wenye hizo nini cjui digrii,ila hamsemi au ni dhambi???
 
acheni zenu nyie ndio mnatumia mitandao vibaya badala mtumie kwa manufaa ya jamii mnatumia kujisifia ubora wa vyuo acheni hizo.
 
Ukitaka kujua uzuri au ubaya wa chuo angalia core course ambayo chuo kilianzishwa kwa ajili hyo,kwa mfano UDSM ni law,SUA ni mambo ya kilimo,IFM uhasibu na benki n.k.Kwa hyo kama chuo kinakuwa kilaza kwny core course ujue kuna tatizo.Hivo huwez kugeneralize kuwa chuo ni kilaza kwa kuangalia hzo faculty zingine.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom