Vyumba vimejaa........

Status
Not open for further replies.

Chinga One

JF-Expert Member
May 7, 2013
10,548
2,000
Kila "guest" ninayo enda hapa dar naambiwa vyumba vimejaa najiuliza kwa nini iwe leo tu tena siku ya "xmass".....???
 

Qatesh

Member
Jan 1, 2013
84
0
wanafki hawakosekanagi angalia mambo yako bwana ya watu hayakuhusu nyumba moja kati ya nyumba ulizopita nipo na mkeo
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
31,662
2,000
Ushauri wangu kwa mabrother na ma sons chezeni salama. Usitumie ile ya kuongeza nguvu. Merry xmass
 

hope1985

JF-Expert Member
Jan 2, 2013
874
500
lizinzi likubwa ww na ww ulikuwa unataka chumba cha nn? umeshindwa kukaa nyumban ukatulia zinzi ww
 

Albosignathus

JF-Expert Member
Apr 26, 2013
4,813
1,195
Ushauri wangu kwa mabrother na ma sons chezeni salama. Usitumie ile ya kuongeza nguvu. Merry xmass

watu wa mjini wengi wetu tunakula vyakula vibovu ndio maana nguvu zinakuwa -1.tafuteni dawa za kuharisha kisha muanze kula matunda,unga usiokobolewa na kula samaki wabichi kisha mtasema wenyewe ila nyama nyekundu msipende kula ikiwezekana acha kabisa
 

Emma Lukosi

Verified Member
Jul 22, 2009
929
195
Ushauri wangu kwa mabrother na ma sons chezeni salama. Usitumie ile ya kuongeza nguvu. Merry xmass

5star ost.jpg
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom