Vuta nikuvute Kati ya Steven Wassira na Ester Bulayaa: Mmoja atishia kujitoa CCM!


Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,917
Points
1,250
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,917 1,250
Haya tena sasa PIGO KUBWA KWA CHAMA CHA MAPINDUZI NA UVCCM. Ni pigo jingine kubwa kwa chama cha mapinduzi na umoja wa vijana wa CCM (UVCCM)baada ya lile la kujiengua kwa makada wao maarufu James Milya , Ally Bananga,Diwani Maarufu Alphonce Mawazo . Sasa pigo hilo limekuwa la kuumiza zaidi baada ya kiongozi maarufu na kada maarufu wa chama hicho Easter Bulaya kutangaza nia ya kujiengua katika chama hicho baada ya kupata mizengwe mingi kutoka kwa kiongozi wa chama na mbunge wa Bunda steven Wassira. Kwa takriban mwaka mzima sasa wawili hao wamekua katika mgogoro mkubwa wa kimaslahi kiasi cha Mh. Easter Bulaya kutaka kujiengua ndani ya chama hicho.

Akiongea na waandishi wa habari leo jioni Easter alikiri kuwepo kwa mgogoro mkubwa kati yake na Steven Wassira baada ya kusema kuwa Wassira anaogopa kutoka madarakani kwa kuwa anajua Easter yuko tayari kulichukua jimbo hilo la Bunda. Pia alisema wananchi wamemchoka Wassira kutokana na ahadi hewa zisizo na utekelezaji, pia matumizi mabaya ya fedha za umma ambapo ametumia takriban Mil 27 kupaka rangi tu katika hospitali ya DDH ya wilayani bunda. Pia Easter aliendelea kusema kuwa fedha zilizotolewa kama msaada kutoka benki ya dunia kwa ujenzi wa shule ya Bunda hazijulikani zilipo.

Easter aliendelea kusema hayo ni machache tu ila kwa leo ameweka wazi nia yake ya kujiengua na chama hicho bila kushurutishwa na mtu yeyote
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
39,365
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
39,365 2,000
Kama ni kweli bulaya kanena haya adhihirishe kwa matendo,
Maneno matupu hayavunji mfupa.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,115
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,115 2,000
Weka chanzo cha habari mkuu!
Waache wagombane. Lakini huyu mzee hana kitu chochote,ester b akiamua jimbo ana lichukua! Aachane na hao magamba!
 
K

Kichuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
320
Points
0
K

Kichuli

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
320 0
Majungu hayo ataenda wapi? Ccm ndicho kimemjenga na kumpatia nguvu alizo nazo kwani hao akina mawazo wako wapi si ndio kwisha yao cdm ina wenye hati miliki nyinyi wengine ni wachoma mkaa tu.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,764
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,764 2,000
Kama Esther Bulaya anataka bright future yake politically aachane na huyo mzee pamoja na CCM yao aje CHADEMA kwenye tumaini jipya litakalomwangazia future yake kisiasa. Hakika hawakawii kumkolimba huyu binti akiendelea kujipima nao ubavu. NIMEMALIZA
 
IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2011
Messages
2,049
Points
2,000
IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2011
2,049 2,000
Bulaya hatumtaki CDM abaki huko huko magambani maana huwa anazomea sana wapinzani bungeni.
 
Comm

Comm

Senior Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
111
Points
0
Comm

Comm

Senior Member
Joined Oct 14, 2012
111 0
Gambas Wanasiasa wote wanaangalia Maslahi kwanza. iwe CCM iwe upinzani.
 
Last edited by a moderator:
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,151
Points
2,000
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,151 2,000
Mh. Rais Steven Wassira wa Tanzania (sorry .. nilikuwa najaribisha tu kama ina'sound' nicely). Maana nimesoma anatajwatajwa na CCM kama mgoombeaje amtarajiwa
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 0
CCM ni chama madhubuti hii sio asasi ya mageuzi kama vyama vingine milango ipo wazi na aondoke wapo kina Ester wengine watajitokeza; ajiulize ni wangapi walitishia na kujitoa na leo hii wapo wapi? Hao kina James Millya unawasikia?

Chama



Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Points
1,500
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 1,500
Kama Esther Bulaya anataka bright future yake politically aachane na huyo mzee pamoja na CCM yao aje CHADEMA kwenye tumaini jipya litakalomwangazia future yake kisiasa. Hakika hawakawii kumkolimba huyu binti akiendelea kujipima nao ubavu. NIMEMALIZA
Namfahamu Esta Bulaya Tangu anasoma kile chuo cha uandishi wa habari cha DSJ hadi alipopata kazi Uhuru gazeti na kisha kujiingiza UVCCM. Hana sifa hizo kama mnavyodhani, mnamu-over rate!
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,459
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,459 2,000
Hivi naomba kuuliza na kutaka kujua! Bado Wassira anataka kuwa Mbunge?duu kazi kweli kweli kumbe ni ajira sasa sio utumishi wa wananchi kwa muda na kupumzika kuachia wenzako?anajimilikisha!!!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Hata ajira ina kikomo unless ni ya ujambazi. Majambazi hawastaafu.
Hivi naomba kuuliza na kutaka kujua! Bado Wassira anataka kuwa Mbunge?duu kazi kweli kweli kumbe ni ajira sasa sio utumishi wa wananchi kwa muda na kupumzika kuachia wenzako?anajimilikisha!!!
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,213
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,213 0
CCM ni chama madhubuti hii sio asasi ya mageuzi kama vyama vingine milango ipo wazi na aondoke wapo kina Ester wengine watajitokeza; ajiulize ni wangapi walitishia na kujitoa na leo hii wapo wapi? Hao kina James Millya unawasikia?

Chama



Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
we huwasikii nadhani mkuu, nadhani watu wakiamia kwenu hawasikiki kama akina amani kaburu,hiza tambwe mmeshawazika!
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,213
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,213 0
Miongoni mwa wabunge vijana ninao wakubali binafsi ni Ester Bulaya, kwa maslahi mapana ya taifa letu ni mzalendo!
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 0
we huwasikii nadhani mkuu, nadhani watu wakiamia kwenu hawasikiki kama akina amani kaburu,hiza tambwe mmeshawazika!
Kaborou yupo anaendelea na kazi za chama; Tambwe alikuwa ziarani majuzi tu

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
Majungu hayo ataenda wapi? Ccm ndicho kimemjenga na kumpatia nguvu alizo nazo kwani hao akina mawazo wako wapi si ndio kwisha yao cdm ina wenye hati miliki nyinyi wengine ni wachoma mkaa tu.
Mbona unaitaja CHADEMA hapa? sijaona katika maelezo akitaja kuwa atahamia CHADEMA, mbona mnakuwa waoga kwa CHADEMA hivyo!? anaweza akajitoa ccm na akaenda chama kingine chochote, akaanzisha chama chake au akaamua kukaa nje ya ulingo wa siasa, any can be her option
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,050
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,050 1,225
Kwenye siasa hakuna adui wa kudumu. Namkaribisha Bulaya CHADEMA .
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,684
Points
1,225
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,684 1,225
hii picha ndo kwanza inaanza, nnangoja ifike kwenye utamu
 

Forum statistics

Threads 1,296,014
Members 498,494
Posts 31,230,721
Top