Vurugu zinaendelea Mahakamani kesi ya Zitto

Vurugu zinaendelea Mahakamani kesi ya Zitto

Status
Not open for further replies.
Tehetehetehe. Huwezi kutegemea chama kikahalalisha gongo halafu wafuasi wake wakawa na ustaarabu kama wa wafuasi wa CCM

Ni kweli kabisa, unajua sisi uzuri wetu tumehalalisha "sembe" vitu vilivyopimwa toka bara asia, bara america. Kwakweli tumejipanga kuwapa vijana wetu sembe safi
 
Unayejiita Marire acha utoto tunasema njama za magamba na washirika wao hazifiki mbali. CDm hakitikitisiki kwani ni tegemeo la wengi. Wahuni waliopewa buku mbili mbili za gongo haziwezi kuitisha taasisi ya CDM. Unamtaja Wassira/ Kisa cha fisi kufuatilia mkono wa binadamu anaetembea kama utaanguka! Chapa lapa

Sawa Chadema ni tegemeo la wengi ila la Walevi wa GONGO... Toka usingizini ww zombi...!!
 
Waulizeni hao wanaoandamana hawana kazi ya kufanya waondoe umaskini wa familia zao?
Mkuu nashukuru kwa kuwapo somo ingawa ni vichwa maji na hawatakusikiliza. Huo Uzzito na UCHADEMA na UCCM na UCUF kwangu ni hovyo hovyo tu. hawana la maana badala ya kufanya kazi wanaandamana mwisho wa siku watauawa ZIto na Mbowe plus Nape wataendelea kula bata kama kawa. Mimi nishasema mambo ya Ngoswe na Mazoea tuwaachie wenyewe. Poor Tanzanians
 
Zito Hana mashabiki wowote ni
Maccm yanapiga kelele. Yanajitekenya
Na kurarua vicheko yenyewe.
Na jaji anavuta muda mrefu
Au niwale aliosema Mh Lissu wengine hata
Hukumu hawawezi kuiandaa nimeanza
Kupata mashaka
 
Najaribu kutafakari kama kesi hii ingekua inafanyikia Arusha sijui pangekuaje!
 
HUKUMU YA ZITTO:

Kwa sasa bado hukumu haijaanza kusikilizwa lakini kuna vurugu nje ya Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam kati ya kikundi cha Zitto na kile kinachompinga ambavyo vinarushiana mawe na polisi wanajaribu kukabiliana nao!

huo ni ugomvi kati ya wapenda demokrasia[mwenyekiti wa temeke aliyepigwa usiku akiwepo] na wakandamiza demokrasia wasio penda kuona demokrasia ikitawala ktk vyama
 
Tehetehetehe. Huwezi kutegemea chama kikahalalisha gongo halafu wafuasi wake wakawa na ustaarabu kama wa wafuasi wa CCM
Wastaharabu uku Tembo wanaisha mnawapa Mabwana zenu wachina.Riz katoponza na sembe aliyokamatwa nayo.
 
Hiyo ndo Nguvu ya umma
Ha haha haaaaaaa!!!!!! Avator yako na jina lako unaonekana unahasira sana na hawa watu. Washauri mambo yao wakamalizane chumbani tushachoka na kelele zao. Hawana maana poor all.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom