Vurugu zinaendelea Mahakamani kesi ya Zitto

Vurugu zinaendelea Mahakamani kesi ya Zitto

Status
Not open for further replies.
Unayejiita Marire acha utoto tunasema njama za magamba na washirika wao hazifiki mbali. CDm hakitikitisiki kwani ni tegemeo la wengi. Wahuni waliopewa buku mbili mbili za gongo haziwezi kuitisha taasisi ya CDM. Unamtaja Wassira/ Kisa cha fisi kufuatilia mkono wa binadamu anaetembea kama utaanguka! Chapa lapa
 
Sema tu kati ya Wazalendo wanaomuunga mkono Zitto Kabwe na wahuni walionunuliwa na viongozi wa CHADEMA

mzalendo wa mwandiga na mpokea magari ya kuhongwa na rushwa kedekede...kweli huyu mzalendo
 
HUKUMU YA ZITTO:

Kwa sasa bado hukumu haijaanza kusikilizwa lakini kuna vurugu nje ya Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam kati ya kikundi cha Zitto na kile kinachompinga ambavyo vinarushiana mawe na polisi wanajaribu kukabiliana nao!

mbowe, msigwa, lema, slaa wapo?
 
Punguzeni siasa za magamba



Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
 
Wana jf mlioko huko mahakamani mwendelee kutujuza kinachoendelea huko mahakamani
 
wewe hujitambui ndio sababu

Hii ni aina nyingine ya ujinga! Kujitambua ni kupigana hata pasipo sababu, popote na wakati wowote? Jaribu japo kufikiri hata kidogo. Kwa fikira hiyo, hata ambaye hajui hata darasa linafananaje ni zaidi yako!
 
Zitto acha kupeleka watu wa kukodi maakamani haitokusaidia kitu unatafuta huruma kwa kukodi wafanya fujo imeshakula kwako mazima
 
vijana wanaomuunga mkono zitto ni maccm, hivyo nadhani ungesema maccm na chadema wanapigana hapo watu wenye akili timamu wangekuelewa
 
Pole sana dada. Utaumia sana kushabikia hiki chama cha misukule

Mtahangaika sana na hizo siasa zenu za kununua watu ili wafanye vurugu kuichafua cdm! nani asiyejua kuwa hayo ni magamba kwa uratibu wa buk7 fc? wenye wanajua jinsi ccm inavyotumia nguvu kubwa kukuza mgogoro ambao haupo! kufanya vurugu mahakamani hakuwezi kumsaidia zitto asifukuzwe cdm,maamuzi ya kamati kuu yapo palepale tu.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom