vunja mbavu zako. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vunja mbavu zako.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Jun 6, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    Panya watatu walikuwa kwenye ubishi mkali na kujitamba.

    Panya wa kwanza akasema ''mimi hata mtego waweke vipi sikamatwi,nina uwezo wa kuunasua na kufanya ninavyotaka,nani kama mimi?''

    Panya wa pili akajibu ''mimi hata chakula iwekwe sumu gani ninaweza kula na siwezi kufa,nani kama mimi?''
    Mara wakashangaa panya watatu anaanza kuondoka mdogo mdogo wakamwambia unaenda wapi wewe?
    Akawajibu ''mi naenda kufanya mapenzi na paka''
    Panya yupi ni zaidi ya wote?
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,937
    Likes Received: 2,100
    Trophy Points: 280
    Kawaida sana.
     
Loading...