Vote Now!!

mdetichia

JF-Expert Member
Feb 13, 2015
5,298
2,000
Ikitokea nafasi ya kugombea uraisi kati ya Jpm na Jk kura yako Tampa nani??? Vote now!!
Acha unafiki muda wake umeshapita kwa sasa Rais ni J .P .Magufuli kiboko ya mafisadi na malanguzi na mivivu yote ya kiakili na kimwili fanyeni kazi na asiyefanya kazi na asile Hata kwenye Biblia Takatifu imeandikwa .
 

Kibo255

JF-Expert Member
Aug 11, 2013
4,408
2,000
[HASHTAG]#freemaxencemelo[/HASHTAG]
[HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG]
[HASHTAG]#JusticeForLema[/HASHTAG]
[HASHTAG]#usirudiekosa2020[/HASHTAG]
 

thesym

JF-Expert Member
Aug 15, 2012
3,357
2,000
Ni bora nisipige kura kuliko kumpigia mtu ambaye yupo chama tawala kwa sasa
[HASHTAG]#freeMaxenceMelo[/HASHTAG].
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,288
2,000
Kazi ziko wapi?

Acha unafiki muda wake umeshapita kwa sasa Rais ni J .P .Magufuli kiboko ya mafisadi na malanguzi na mivivu yote ya kiakili na kimwili fanyeni kazi na asiyefanya kazi na asile Hata kwenye Biblia Takatifu imeandikwa .
 

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,085
2,000
Acha unafiki muda wake umeshapita kwa sasa Rais ni J .P .Magufuli kiboko ya mafisadi na malanguzi na mivivu yote ya kiakili na kimwili fanyeni kazi na asiyefanya kazi na asile Hata kwenye Biblia Takatifu imeandikwa .
kweli kabisa kibiko ya lugumi na meli yetu chakavu
 

ISIS

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
91,509
2,000
Acha unafiki muda wake umeshapita kwa sasa Rais ni J .P .Magufuli kiboko ya mafisadi na malanguzi na mivivu yote ya kiakili na kimwili fanyeni kazi na asiyefanya kazi na asile Hata kwenye Biblia Takatifu imeandikwa .
Well received to everyone. ...stay well
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom