voluntarily BAN

voluntarily BAN

Lucas

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Posts
2,457
Reaction score
1,111
Hello JF,

kufuatia kugundua kuwa kuna watu hawawezi kukaa mbali na jf, na pia wakiwa na shughuli za msingi wakti mwingine zaweza simama kisa JF. sasa naomba kuwasilisha hoja hii kwa nini kusiwe na voluntarily short time BAN, ili mtu ashindwe ku-access rights za umemba wa jf. yaani kwa mfano ukiclick hiyo voluntarily ban saa 2 asubuhi basi unakuwa huru saa 11 jioni, ama kuna kuwa na BAN za masaa maalum ili kuwasaidia hawa walevi wa jF

Nawasilisha
 
mtanisaidia sana, nataka kuwa jf addict sijui kwa nini.
 
Hahahahaaaa dogo imekula kwako....
Ukiliwa memo kwa kutowajibika vema akili yako itakaa sawa tu bila hata hii bann unaoitaka....
Fanya kazi then ukiwa na nafasi chungulia kidogo....
Kwani hujagundua kuwa kuna watu huwa hawaonekani hata siku 2 au 3 JF then wanaibuka tena?
Piga kazi JF ipo tu.....
 
Ukipigwa ndogo huwa haifunguki kirahisi
Hahahahaaaa dogo imekula kwako....
Ukiliwa memo kwa kutowajibika vema akili yako itakaa sawa tu bila hata hii bann unaoitaka....
Fanya kazi then ukiwa na nafasi chungulia kidogo....
Kwani hujagundua kuwa kuna watu huwa hawaonekani hata siku 2 au 3 JF then wanaibuka tena?
Piga kazi JF ipo tu.....
 
Mimi nikosapo jf najihic homa full mwili kutetemeka sasa ikipitishwa hiyo sijui itakuwaje
 
Hahahahaaaa dogo imekula kwako....
Ukiliwa memo kwa kutowajibika vema akili yako itakaa sawa tu bila hata hii bann unaoitaka....
Fanya kazi then ukiwa na nafasi chungulia kidogo....
Kwani hujagundua kuwa kuna watu huwa hawaonekani hata siku 2 au 3 JF then wanaibuka tena?
Piga kazi JF ipo tu.....

hata mimi naweza kaa hata wiki nzima bila JF, but the case ni kuwa nimewhai ku-experience addiction hiyo so nafikiria bora kuwe na hako ka-voluntary Ban.... i hope katasaidia sana!
 
Ukipigwa ndogo huwa haifunguki kirahisi

sasa si nisystem ya kucheza na muda tuu..... i mean inakuwa automatic kwa masaa fulani tu.

Hahahaaaa
Memo......Lol
Kula vichwa na naomba uanze na huyu dogo....

we! mie simo jaribu kufuatilia vizuri muda wangu...... bahaati yako silijui jina la Bosi wako
 
hata mimi naweza kaa hata wiki nzima bila JF, but the case ni kuwa nimewhai ku-experience addiction hiyo so nafikiria bora kuwe na hako ka-voluntary Ban.... i hope katasaidia sana!
Kwani unadhani wakikaweka mtakagonga?
Mtajifana hamkaoni.....
Teh hivi unaijua JF au?
Hii kitu kuachana nao ngumu....we jicontrol tu....
 
Hahahaaaa mtaambulia bann za usumbufu....
Kwanza nawashauri wawagonge bann wale wote wanaowaletea wenzao majungu....hope wataanza na wewe
hah! nimemsumbua nani? Hii ni ku-prove how great thinkers we are!! not majungu here... i guess that is the problem with many Tanzania when it happens they are being criticized they take it personally!! sijui niku-report abuse!?!?.... ngoja niendeleee kukufikiria
 
Kwani unadhani wakikaweka mtakagonga?
Mtajifana hamkaoni.....
Teh hivi unaijua JF au?
Hii kitu kuachana nao ngumu....we jicontrol tu....
ah ha ha ha ah watest waone.... ni moja ya trick nzuri za kujicontrol
 
Dawa ni kununua simu za nokia Kitochi.....hakina internet so utajicontrol
mh! kwani hujui kuwa wengi wanatumia PC za maofisi, vyuo na cafe? hapo bado
 
hah! nimemsumbua nani? Hii ni ku-prove how great thinkers we are!! not majungu here... i guess that is the problem with many Tanzania when it happens they are being criticized they take it personally!! sijui niku-report abuse!?!?.... ngoja niendeleee kukufikiria
Usumbufu kwa Mods kuandamana kutaka hiyo module mpya......
Abuse gani we dogo?
Teh
 
Back
Top Bottom