Lucas
JF-Expert Member
- Dec 3, 2011
- 2,457
- 1,111
Hello JF,
kufuatia kugundua kuwa kuna watu hawawezi kukaa mbali na jf, na pia wakiwa na shughuli za msingi wakti mwingine zaweza simama kisa JF. sasa naomba kuwasilisha hoja hii kwa nini kusiwe na voluntarily short time BAN, ili mtu ashindwe ku-access rights za umemba wa jf. yaani kwa mfano ukiclick hiyo voluntarily ban saa 2 asubuhi basi unakuwa huru saa 11 jioni, ama kuna kuwa na BAN za masaa maalum ili kuwasaidia hawa walevi wa jF
Nawasilisha
kufuatia kugundua kuwa kuna watu hawawezi kukaa mbali na jf, na pia wakiwa na shughuli za msingi wakti mwingine zaweza simama kisa JF. sasa naomba kuwasilisha hoja hii kwa nini kusiwe na voluntarily short time BAN, ili mtu ashindwe ku-access rights za umemba wa jf. yaani kwa mfano ukiclick hiyo voluntarily ban saa 2 asubuhi basi unakuwa huru saa 11 jioni, ama kuna kuwa na BAN za masaa maalum ili kuwasaidia hawa walevi wa jF
Nawasilisha