KERO Vodacom tatueni changamoto ya kimtandao mbona mnatutesa?

KERO Vodacom tatueni changamoto ya kimtandao mbona mnatutesa?

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua

Jchris14

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2019
Posts
1,152
Reaction score
2,688
Ndugu zangu kwema?

Hivi na nyie mnapata changamoto ya kimtandao hususani kwa watumiaji wa Vodacom kama mimi?

Ukituma meseji haziendi, ukijaribu kupiga simu muda mwingine simu inabaki kwenye connecting mode tu hata kwa dakika mbili bila hata kuita.

Ukijaribu kutumia M-Pesa Menu ya kawaida yaani 150*00# simu inazunguka mwisho wa muda inakuandikia "USSD connection failed.

Kuhusu kutumia Internet na yenyewe changamoto tu, unawasha data inakuwa on, then baada ya dakika kadhaa inaji-switch off yenyewe. Kwa ufupi changamoto sana.

Tatizo ni nini wakuu?
 
Yani badala ya kupanda wao wanazidi kushuka.Sasa ivi naona inasoma 2G maana hata 3G haifiki kwa sasa.sijui wamekubwa na nini
 
Ndugu zangu kwema?

Hivi na nyie mnapata changamoto ya kimtandao hususani kwa watumiaji wa Vodacom kama mimi?

Ukituma meseji haziendi, ukijaribu kupiga simu muda mwingine simu inabaki kwenye connecting mode tu hata kwa dakika mbili bila hata kuita.

Ukijaribu kutumia M-Pesa Menu ya kawaida yaani 150*00# simu inazunguka mwisho wa muda inakuandikia "USSD connection failed.

Kuhusu kutumia Internet na yenyewe changamoto tu, unawasha data inakuwa on, then baada ya dakika kadhaa inaji-switch off yenyewe. Kwa ufupi changamoto sana.

Tatizo ni nini wakuu?
Siyo voda tu kwa sasa ni kilio kote.mawasiliano mabovu,bando zinaisha bila mpangilio ni vurugu tupu.sijui majirani zetu nao wanapata adha hizo?tangu Oktoba 29 hali haijatulia hadi leo.
 
Siyo voda tu kwa sasa ni kilio kote.mawasiliano mabovu,bando zinaisha bila mpangilio ni vurugu tupu.sijui majirani zetu nao wanapata adha hizo?tangu Oktoba 29 hali haijatulia hadi leo.
Mmh asee changamoto sana.
 
Hapana.

Hawa jamaa mda tu mtandao wao ulianza kuwa hovyo internet speed ya kobe.

Mtandao wangu mkuu kwa internet ulikuwa voda ila kwa sasa nimeweka pembeni laini yao angalau halotel na yes wanajitahidi.

Sijui shida yao nini.
Kama wanazingua vunja line mkuu hiyo siyo TANESCO wapo peke yao.

Weka Divert kama namba yako wanaijua wakipiga iende huko Halotel mpaka wazoee Halotel ,kuendelea kutumia kitu kibovu ndiyo kinawpa vichwa ,wakiona Active Subscribers inashuka watatia akili.

Kwasasa Vodacom wana wateja wengi sana ukiliganisha na mitandao mingine ,kwahiyo wamezidiwa sana.
 
Back
Top Bottom