Vodacom: Bahati Nasibu na Hyundai! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom: Bahati Nasibu na Hyundai!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba_Enock, Aug 5, 2010.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,781
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Vodacom:

    On a very serious note - Hizi SMS zenu zinanikera!
     
  2. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 344
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mafisadi hao
    Bahati nasibu zote wanapataga wenye nazo.
    Yaani mi siwaelewielewi msinitumie tena upumbavu wenu huu.
     
  3. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    me pia wamenitumia wanasema nitume jina sms shs.550 wizi mtupu
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,946
    Trophy Points: 280
    Mimi wamenikata kabla hata sijaamua kucheza...BTW nasikia kuna wateja wamewapeleka mahakamani kwa kuwasababishia uziwi
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,237
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    wizi mtupu muwe makini wapendwa
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 0
    Na hiyo bahati nasibu haijulikani inaendeshwa vp!!! wanaiba pesa nyingi sana kwa siku!!!
    Nani washindi wa wiki hii? (utaskia wote wanatoka arusha moshi) kudadadeki, kufanya kazi voda kitengo flani RAHA!
    Tanzania miradi mingi tu, serikali iko likizo. By the way, hv matrekta na maroli ya bahati nasibu ya mwalimu bado yako china?
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Mmesahau TiGo na jikoki!!Wote wezi mbona hatuambiwi??
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,479
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    :love::love::love::love:......wajinga ndio...?!!!!
     
  9. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,821
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Ningecheza kama ni bahati nasibu ya kuchangia ujenzi wa shule,zahanati,barabara nzuri..
    HATUHITAJI SAMAKI.......TUNATAKA TUFUNDISHWE KUVUA SAMAKI...
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    VODA INA wateja wangapi kwa haraka haraka?.....

    ni kama 5million minimum(hapa nawazungumzia frequent users)

    sasa iwapo kila mtu atatuma meseji moja kwa siku?....ni kama 550*5000000=2.75billion
    haya sasa tuendelee...!kama watatuma kwa siku 100?:2.75bn*100=275bn
    okay tuitoe hiyo billion 75 kwaajili ya initial costs za ufisadi.i mean hayo magari kwa bei yao ya ''uongo'' ya milion 12.(mara 100),na gharama nyingine za kulipia eneo la tukio,kulipia vipindi vya television,etc

    SHAURI ZENU!
     
  11. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    • Tanzania tusipokuwa macho tunaibiwa bila kujua.
    • Tanzania ni shamba la bibi by : John Pombe Mgufuli
    • Tanzania wezi wanabarikiwa na serekali iliyoko madarakani
    • Tuwashutue ndugu zetu walioko huko vijijini wasije ingia mkenge kama wa DECI.(Serekali ina mkono wake) Ushahidi upo.
     
  12. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Lakini 100 mkokoz are there, at least we return something to society, Africa Germ, Maremeta, Deep Green, Richmond n.k what wamerudisha nini kwa society kwenye faida yao? au kampuni yenu Tanesco, TTCL? sana sana kuwadanganya wanapata hasara while .................................... hebu tuache wivu wa kijinga jamani, IT SIMPLE A BUSINESS STRATEGY
     
Loading...