Vituko vya house girl


Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2008
Messages
881
Likes
31
Points
45
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2008
881 31 45
Jamani hii imenichekesha sana jana wakati nimerudi home toka kazini house girl wangu akaniambia eti kuna kijana wa nyumba ile ya jirani kanambia you are very handsome!!!! Nikamuuliza unaelewa maana yake akaniambia alivyoniambia hivyo mie nikakimbia nikarudi ndani.
Una lako jambo, ntakuripoti tamwa muda si mrefu iwapo hautaacha hicho unachokusudia kukifanya
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,858
Likes
1,133
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,858 1,133 280
Watamu kwako si kwa wote kama umezoea kuwafataki watoto wa watu tutakushitaki muone kwanza hata haya huna

Tulia basi ujumbe ukuingie mbona unarukaruka si umeomba ushauri?Pua we.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,883
Likes
1,870
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,883 1,870 280
Jamani hii imenichekesha sana jana wakati nimerudi home toka kazini house girl wangu akaniambia eti kuna kijana wa nyumba ile ya jirani kanambia you are very handsome!!!! Nikamuuliza unaelewa maana yake akaniambia alivyoniambia hivyo mie nikakimbia nikarudi ndani.
uyo kijana jirani anataka kumchakachua tu...
 
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2010
Messages
642
Likes
4
Points
0
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2010
642 4 0
akalia mkuu.....lakini kama 'hujamchajachua' ni pong'a tu lakini usiwadharau kwa kazi yao au social status yao, Na wao ni wanawake kama wengine ati! na wala kila kitu
 

Forum statistics

Threads 1,213,103
Members 461,948
Posts 28,467,019