namba 5.😂😂😂😂😂 dahh mkuu unamfunza nin huyo dogo?1)Kumpa mimba mchepuko
2)Kupiga puli nikiwa mbali na wife mchepuko (i hate mchepuko)
3)Kuwa na gubu kwa mke wangu pale akichelewa kupika au akitia chumvi nying kwny mboga
4)Kunywa konyagi
5)Kwenda kwa mchepuko kwake na binti yangu wa mwisho aisee sitorudia tena mana mtoto hana siri yule bora kaka zake nilimpeleka akamsalimie ndugu yake....
121.
no;3 usipokua makn ni atar sana mkuu. Safi sana umeichukulia hatua1. Kung`ang'ania mwanamke anipende
2. Kusema neno 'sorry' kwa mtu alienikosea
3. Kutaka kumfurahisha kila mtu
4. Kutuma na ya kutolea
5.kununua malaya
Sent using Jamii Forums mobile app
nishapoa mkuu. Yes ilishatokea but nw kila kitu poaa.. napo kama ulivyosema naona ni sahihi pia mkuuPole sana, umeshapigwa chini ujue! Kawaida sana, utapona! Ila I beg to differ kwenye namba mbili, mimi nasema hivi, don't take life too serious, you will never get out of it alive!!