Vitasa kwenye Public buildings!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitasa kwenye Public buildings!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Mar 10, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nimechagua vitasa kwa sababu Vitasa ndiyo balaa kama pale Muhimbili vitasa vinashikwa na wagonjwa na wazima wangapi kabla ya wewe kukishika. Lakini pia kuna nguzo za kwenye usafiri wa Umma kama vile treni au mabasi ambazo zinashikwa na watu wengi. Inakuwaje katika kueneza magonjwa kwenye jamii? Ukiteremka kutoka kwenye basi huwa unakumbuka kwamba ulishika nguzo ya basi ambayo hapo kabla ilishikwa na mtu mwingine ambaye hujui alikuwa ni msafi kiasi gani?
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,643
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ila sometimes ukiendekeza sana mpaka watu watakuona we mbaguzi,ingawa ni jambo la msingi kuzingatia kiafya
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Si unajua kuna watu huwa hawatembei na vitambaa vya***** lakini ni hodari wa kupenga hayo**** na huwa hawanawi mikono kabla ya kushika vitu vinavyotumiwa na watu wengi!!?
     
  4. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 493
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mbona umesahau vijiko vya chakula kwa Mama ntilie a.k.a Mama lishe.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    umesahau ufunguo wa chooni
    kuna sehemu wanafunga choo
    ukienda wanakupa ka ufunguo

    hakuna kitu naogopa kama kile kiufunguo
    kimebesha shehena ya tani mia elfu.
     
  6. client3

    client3 JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 739
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    mechi bila jezi????
     
  7. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Aaagh ushanifanya niache msosi
     
  8. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mimi huwa natumia mikono kuepusha shari!!
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ...mm mtihani unakuja pale nimeshanawa mikono nikamege ugali...kufunga ile tape ndo ishu...huwa naacha yanatiririka...BIG SORRY!
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Mbona husemi pesa?
     
  11. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    wanaposhika watu tofauti tofauti vidudu hufa tokana na mseto unaopatikana hapo wenye hatari ni kumi wa kwanza.
     
  12. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 1,005
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Duh! usigusie hapo kwani nyingi zinawekwa sehemu za hatari, hasa kwa kina mama na dada zetu. Ila mkuu fedha haina adabu hata tuikute dampo lazima ibebwe.
     
Loading...