Vita vya polisi na JWTZ vimehamia Mtwara

Vita vya polisi na JWTZ vimehamia Mtwara

yule mwanajeshi wa jwtz aliyezipiga na polisi musoma juzi, leo amefukuzwa kazi rasmi kwa utovu wa nidhamu na mkuu wa vikosi vya kanda.. Source itv news sa 2 usiku huu
 
katikati ya makonde na kwa mama mtupa kuna kajengo pale nadhani kuna rada ya navy pale ndipo anapo pasema huyu dogo kua ni kambi ya jeshi.

Na ndio hapo palipotokea ugomvi. Ila saivi wametawanyika baada ya mkuu wa polisi na mkuu wa kambi ya jeshi kuongea.

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
yule mwanajeshi wa jwtz aliyezipiga na polisi musoma juzi, leo amefukuzwa kazi rasmi kwa utovu wa nidhamu na mkuu wa vikosi vya kanda.. Source itv news sa 2 usiku huu

hahahahahaha wameongeza JAMBAZI SUGU aliye TUKUKA na kushindikana mwenye mbinu za kivita zaidi ya polisi akipiga tukio sehem hakika hakuna polisi atakaye penyeza pua yake.
na wakimshobokea lazima aue polisi maana ndio walio msababishia majanga.
next time tume itaundwa juu yake akipiga tukio.

watatafuta sana mchawi wakati wajiloga wenyewe
 
Nitafurahi sana nikisikia central police yote ya Mtwara imedundwa! Wapigwe tu hao POLISI tulishachoka sisi!!
 
katikati ya makonde na kwa mama mtupa kuna kajengo pale nadhani kuna rada ya navy pale ndipo anapo pasema huyu dogo kua ni kambi ya jeshi.

Nakumbuka ujenzi wa kile kituo.Hakina muda mrefu.Huyo mtoa mada hana akili kabisa.Analeta habari za uongo
 
kuna haja ya kuondoa polisi wote kimafunzo ibaki security staff yenye mbinu za JW...
 
Na nyie Wananchi, Mtapigwa tu.

 
Last edited by a moderator:
Sasa hivi ninavyozungumza polisi wamezunguka kambi ya wanajeshi iliyopo mitaa ya shangani. Mda mchahe uliopita polisi walijaribukumkamata askari wa JWTZ na kuambulia kichapo kikali sasa magari karibia yote ya polisi Mtwara yameeizunguka kambi ya jeshi. Hapa serikali isipoingilia nafikiri bifu litaendelea mikoa yote! Ila polisi ndio wachokozi

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums

Nasema hao policcm wapigwe tena wavunjwe vunjwe tumewachoka.
 
Kama hii ni kweli, basi kitakuwa ni kituko cha mwaka. Polisi kuzingira kambi ya jeshi?! Ila nijuavyo mimi, Polisi wasithubutu maana hayo mabomu yao ya machozi na magari ya maji ya kuwasha hayatawasaidia hata kidogo.
 
naipata hiyo sehemu pale sio kambi ya jeshi ni kajengo tu nadhani kuna hub ya rada ya jwtz maji,pembeni hapo ndio kuna polisi mesi ambayo sasa hivi ni makonde beach club.

Nauliza kulikuwa na kambi ya jeshi ya wanamaji hapo ikiitwa Umoja kati ya parish kanisani na bandari, bado ipo hapo?.
 
Back
Top Bottom