vita vya pazi furaha kwa..............

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
54,416
58,049
mitaa ya kwetuuuu
 

Attachments

  • 317787_243438892370185_100001122295771_679172_945356738_n.jpg
    317787_243438892370185_100001122295771_679172_945356738_n.jpg
    25.1 KB · Views: 352

ndyoko

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
4,975
1,639
Wakuu mambo mengine tujaribu kushirikisha na ubongo pia. Mhhhhhhhhhhhhh! Mbona kama kuna watu wamepote njia humu!
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
73,743
74,365
Mkali hapo ni CCM (si unaona fulana yake) magwanda anaadhiriwa, hawa wanawake wanaume jamani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom