Vita Vya Iran: Iran Imepata Makombora ya Nuclear

Vita Vya Iran: Iran Imepata Makombora ya Nuclear

Ulivo anza tu na hiyo salam nimekata.

Jifunzeni kuongea na jamii ya watu walio na makuzi na mitazamo tofauti ya kidini..

Hivi Mzee huwezi sema habari ya muda huu ndugu mtazamaji?
Salamu hiyo haijaanza leo wala jana, bali hata Yesu mwenyewe aliitumia, soma Yohana 20:21 - Yesu akawaambia tena, “Amani iwe nanyi. Kama Baba alivyonituma, mimi pia nawatuma ninyi.
Hiyo Amani iwe nanyi ndiyo hiyo "Assalaam alaykum".
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom