Wana Jf,
Nimekuwa nikijiuliza hili bila majibu. Kuna kipindi fulani kwenye tv fulani, mara nyingi huusisha wasomi na wanazuoni mbali mbali na kuongozwa na mwenye kiti wao ila lugha ambayo imekuwa ikitumika ni kiingereza wakati wageni wake karibu mara zote huwa watanzania.
Tena wakati mwingine unahisi wazungumzaji hawako huru kutumia lugha hiyo.
Naomba kufahamu kipindi kama hiki kinamlenga nani?
Nimekuwa nikijiuliza hili bila majibu. Kuna kipindi fulani kwenye tv fulani, mara nyingi huusisha wasomi na wanazuoni mbali mbali na kuongozwa na mwenye kiti wao ila lugha ambayo imekuwa ikitumika ni kiingereza wakati wageni wake karibu mara zote huwa watanzania.
Tena wakati mwingine unahisi wazungumzaji hawako huru kutumia lugha hiyo.
Naomba kufahamu kipindi kama hiki kinamlenga nani?