Tswana14
Senior Member
- Apr 13, 2017
- 167
- 73
[emoji5] [emoji6] [emoji6] [emoji6] [emoji6]matusi ya nini sasa? Unanitukana unanifahamu mkuu? Kosa langu kudai hela yangu?
Sent from my SM-J110H using JamiiForums mobile app
[emoji5] [emoji6] [emoji6] [emoji6] [emoji6]matusi ya nini sasa? Unanitukana unanifahamu mkuu? Kosa langu kudai hela yangu?
kabla simba ajafungwa
watu awaja amka bhanaMkachukue sasa mambo niiii motooooooo!!!!
Hahahaahahahwatu awaja amka bhana
umekuwa Danieli
kwa iyo Askari ndio mabingwa wa kudaiwaKuna afande namdai, hivyo naombeni mnijuze kama ushatoka ili nikadai pesa yangu jamani.
acha kazi nenda Taifa ukamuone mnyamawakuu,badoo? mm mood ya kaz imekata yaan
Unauza kete nini
Unazidi kudidimiza mapato yawenzako kwakuacha wawe wanaingiaingia kwenye simbank kuona kama zimeingia,na tambua wanakatwa pesa,kama huna chakupost tulia mkuuMkachukue sasa mambo niiii motooooooo!!!!
Duuh,sawa.mjinu hela inapatikana kwa kutumia akili mingi na nguvu kidunchu,softi tachi.Tunakusanya kwanza vikodi vya kuuliza salio, tukipata maulizo hata laki mbili tu tunaachia. 200,000 x 400= mil 80 ,si haba