Vipi Mshahara wa mwezi Agosti ushatoka?

Vipi Mshahara wa mwezi Agosti ushatoka?

Wameshatoa nendeni mkatoe laki 4 ila mkumbuke kulipa madeni
 
suala la kulipa mshara kabla ya tarehe 30,au 31 au 28 lilianza lini kwa GN ipi
Isikusumbue kichwa, ni hesabu ya kawaida tu. Hata mishahara ikitoka tarehe 30 mwezi huu hadi tarehe 30 mwezi ujao, duration ni siku 30. Pia ikiamuliwa kutoka tarehe 14 mwezi huu hadi tarehe 14 mwezi ujao, bado duration ni zile zile siku 30. Usiumize kichwa kwa hesabu ndogo ndogo, chapa kazi
 
Jina lako linanikataza kukuelekeza Maana hutokubali kubadilika

Sent using Jamii Forums mobile app
ok nashukuru,ila nikukumbushe suala la kulipa kabla ya tarehe ya mwisho ya mwezi si suala la kisheria,kumbuka wakati wanaanza kulipa tar 25 kwa mwaka huo wa fedha mshahara uliopita ulipokelewa tarehe 31.so mwajiri kikanuni anadai siku zisizo pungua 3 km mwezi utakuwa umekwisha tarehe 28.au siku 5 km mwezi unaisha tarehe 30.
suala la kubadilika ni maamuzi na hiyari na kutofautiana kwetu ndio maendeleo maana wote tukiwa sawa haiwezekani.
pia inawezekana wakati unaajiriwa umekuta watu wanapokea tarehe hizo na hukuwai kuhoji au kuuliza na wala kujisumbua km kuna gazeti rasmi la serikali ambapo tangazo likitolewa linatumika km rejeo kisheria.
mengine ni mazoea na mbwembwe tu.
lengo si kuonyesha fulani hajui au kukomoana lengo ni kujuzana na kuongezeana maarifa,mshahara ungekuwa unalipwa tarehe ya mwezi mwingine hapo ndo tungesema mishahara inalipwa lini.
by the way baadhi wameanza kupata mshahara now ,maana ndo msingi wa mtoa mada
 
asante Faru unahisi sijaelewa?hasa kwa sie tuliosoma additional mathematics?lengo ni kuhabarishana na kukuza ufahamu hasa kisheria na kikanuni na si kimazoea
Isikusumbue kichwa, ni hesabu ya kawaida tu. Hata mishahara ikitoka tarehe 30 mwezi huu hadi tarehe 30 mwezi ujao, duration ni siku 30. Pia ikiamuliwa kutoka tarehe 14 mwezi huu hadi tarehe 14 mwezi ujao, bado duration ni zile zile siku 30. Usiumize kichwa kwa hesabu ndogo ndogo, chapa kazi
 
Uhakika nendeni mkachague lugha. Hapa nipo kwenye foleni ndefu hatari. Nmb wamenitumia sms
 
Back
Top Bottom