Vipepeo Weusi: Mkakati Namba 0034 (Simulizi)

Vipepeo Weusi: Mkakati Namba 0034 (Simulizi)

Ooooooooppssss nimeshusha pumzi baada ya kuona hujareply post fulani.
Nazidi kukupenda mwanaume,yani nakupenda sanaaaaa
Thank you for being mine love [emoji8]
ha ha ha haaaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Duh.... we ndo unataka umuharibu the bold aanze kuleta news za kina kimambi na gwajima....


Embu tulia kwanza au njooo inbox nikupe nusu na robo ya the bold.....


The bold unaaanza kutupa wasiwasi... unatugawa mashabiki braza...
Shem wako siwez mruhusu asome thread zaako..maana hali ishaanza kuwa tete dadek...

Njoo inbox wiser
unipe nusu na robo ya The bold.? akuu muite mwenye mali kampe inbox!

Nampenda The bold kwasababu moja kubwa!
Naijua mwenyewe! " anauandishi flani hivi wa makala zake na hadithi zinamtofautisha na waandishi wengine"

Naamini Nifah atakuwa ameelewa! Msigawanyike kabisaa!...Nifah &The bold,nasubiri kadi ya harusi tu![emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Wakuu nisaidieni nataka kujua post ile ambayo ray yupo kwa chief wameenda kupewa idea ya Na mchoro wa benki yaani hapo ndipo nilipoishia
 
The bold tafadhali isikie sauti yangu ndani ya masikio yako!

Niruhusu nisikie japo sauti maana utamu ndo nishaukosa hvyo!
i love you The bold,wewe ni the best!

utamu wa story hii unaonesha jinsi ulivyo.
mh mjanja wewe umeanza kuomba sauti yake halafu baadae utataka na mwili wake.[emoji12] [emoji2] [emoji14] nifah chunga mali yako dada yangu maana wiser atakuzidi mawiser[emoji14] [emoji2] [emoji12]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom